Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amani nawatakia (wana JF)

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Choveki, Dec 29, 2007.

  1. C

    Choveki JF-Expert Member

    #1
    Dec 29, 2007
    Joined: Apr 16, 2006
    Messages: 448
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wana Jambo Forum;

    Salama nawatakia, wenzangu wa humu ndani
    Nadhani mtapokea, salamu zenye amani
    Choveki naulizia, wenzangu mu hali gani?
    Amani nawatakia, wenzangu jambo foramu

    Nizitoazo muhimu, salamu toka moyoni
    Muondokewe magumu, moyoni pia vichwani
    Nasema pia mdumu, wenzangu wa humu ndani
    Amani nawatakia, wenzangu jambo foramu

    Za kheri pia baraka, pokeeni nawapeni
    Ziwafikie hakika, hata ikiwa mwakani
    Natuma kwa kuandika, msome humu netini
    Amani nawatakia, wenzangu jambo foramu

    Mwendo twasema mdundo, tusiishie mwakani
    Leteni, leteni nondo, tuweze mkoma nyani
    Muongezee uhondo, hapa kwetu kijiweni
    Amani nawatakia, wenzangu jambo foramu

    Hapa hili jungu kuu, ukoko upo kwa ndani
    Twazungumza makuu, yatukerayo nchini
    Hatuogopi wakuu, mradi twakoma nyani!
    Amani nawatakia, wenzangu jambo foramu

    Mpaka kieleweke, hapa hakuna utani
    Kotini tuwapeleke, mafisadi wa nchini
    Kila leo tuteseke, twaulizia kwanini?
    Amani nawatakia, wenzangu jambo foramu

    Saba nafika tamati, siwaagii njiani
    Ni mwisho si katikati, mjue wa kijiweni
    Ni nyie wana kamati, nawambiya kwaherini!
    Amani nawatakia, wenzangu jambo foramu

    Mwana JF,
    Choveki.
     
Loading...