Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amani na utulivu vyaendelea kuwekwa rehani

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtaka Haki, Oct 15, 2010.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amani na utulivu tunaojivunia unasemekana ni tunda la HAKI na USAWA.
    Kama haki na usawa ikiondolewa basi AMANI HUONDOKA.
    TANZANIA ILIDUMISHA AMANI NA UTULIVU kwa kuwa
    1. HAKI ILIDUMISHWA
    2. USAWA Ulidumishwa

    USAWA JUMLISHA HAKI JAWABU NI AMANI NA UTULIVU

    Tusijidanganye : Kama hatutajali haki na usawa basi tujue tunachezea amani.
    Kama uchaguzi ukifanyika kwa haki na kwa misingi ya usawa basi amani ITAKUWEPO
     
  2. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Haki izingatiwe. Ukimpokonya mtu haki umempokonya amani yake.:A S thumbs_up:
     
Loading...