Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amani karume yuko wapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Makaimati, Apr 27, 2011.

  1. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #1
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kuadhimisha miaka 47 ya Muungano wa JMT, Kiongozi mmoja na immediate past President, Dr. Amani Karume hakuonekana.

    Jee alikuwa wapi (maana hatujasikia kusairi) na inaashiria nini?

    Mwenye taarifa atupe.
     
  2. m

    mzighani Senior Member

    #2
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mwache apumzike kwa amani
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    <p>
    </p>
    <p>&nbsp;</p>
    kachoshwa na nini?nadhani ndo suala hapa
     
  4. W

    WildCard JF-Expert Member

    #4
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hata Mizengo, Mkapa hawakuwepo. Kwa nini JK hakuhutubia kama ilivyo kawaida kwenye sherehe hii?
     
  5. Kinyambiss

    Kinyambiss JF-Expert Member

    #5
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 2, 2007
    Messages: 1,373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    anakula gambe kichizi jamaa
     
  6. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #6
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Alianza utaratibu wa kususia maadhimisho haya siku nyingi kidogo ndo maana hata wakaamua kuyapeleka znz ili wa waplease wa zenji labda bado anaendeleza mgomo baridi
     
  7. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #7
    Apr 27, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    ahutubie nini ilhali kila mtu anajua muungano haupo ni kiini macho na wala huhitaji kuambiwa juu ya hilo? Kwanza yeye kama President sidhani kama hata alishasoma au kuona hati ya muungano.
     
  8. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #8
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Karume amesafari na imeelezwa na Radio BBC jana jioni. Naye ni binadamu anaweza kuomba udhuru kama mambo yameingiliana na siku ya Muungano lakini zaidi hivi sasa halazimiki kama ilivyo kwa Rais aliyepo madarakani.
     
  9. m

    mkulimamwema Senior Member

    #9
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui ni kwanini au wanaigiza maana tukio kama hili ni la kukosa kweli mbona Mwinyi alikuwepo
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Apr 27, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa si kuna kipindi alitangazwa kuwa amepata post ya kuwa mwalimu university moja huko marekani, labda yupo huko, maana kwa zanzibar ilivyo ndogo angekuwa pale angejulikana.
     
  11. c

    chipachi Member

    #11
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwalimu wa kitu gani kufundisha watu kuiba au kunywa pombe hebu tuweke sawa hapo ndugu...
     
  12. c

    chipachi Member

    #12
    Apr 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 19
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    maana kwa ninavyokua mm huyu jamaa darasa dogo sana sasa sijui amekuwa offerd na univesity gani ambayo itatoa wahitimu bomu
     
  13. N

    Nonda JF-Expert Member

    #13
    Apr 27, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,825
    Likes Received: 1,147
    Trophy Points: 280
    Chipati.
    Unataka kutuhabarisha kuwa huyu "Kiongozi" pia ni kiongozi na mtaalamu katika hayo yaliyo katika rangu nyekundu?

    Duh..hawa TAKUKURU...kurukuru..kulakuku hawajui habari hii?
     
  14. Pharaoh

    Pharaoh JF-Expert Member

    #14
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 840
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Karume fisadi na moja Tanzania, kuna mambo madogo madogo yanaanza kuja nje, mfano hoteli aliyoijenga kwenye makaburi ya wakristo mweni zanzibar, pia kavunja kijiji cha wabara huko mkoa kazkazini unguja, kilikuwa kinaitwa kibanda ugali, pia akajenga hotel na hekalu.
    mnataka ushahidi? nendeni kanisa la anglikana Zanzibar
     
  15. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #15
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 490
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mhh sherehe hii kwa mujibu wa kumbukumbu yangu, huwa haina hotuba. Kinachofanyika huwa ni kukagua gwaride, kupigiwa mizinga na askari kutoa kiapo cha utii kwa Rais, na baada ya hapo ni watu kutawanyika. Huwa hakuna hotuba!!!
     
Loading...