Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amani iwe nanyi

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Kichwa, Feb 9, 2010.

  1. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #1
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu wana JF ni mimi member mpya kabisa Kichwa, nimekuja kujiunga nanyi kupata chamgamoto na kutoa changamoto hapa jamvini. Naomba mnipokee.

    Asanteni.
     
  2. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    karibu kichwa.amani iwe pamoja nawe pia.
     
  3. Kichwa

    Kichwa Senior Member

    #3
    Feb 9, 2010
    Joined: Mar 15, 2007
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asante umekuwa wa kwanza kunikaribisha, sitokusahau kwa ukarimu wako.
     
  4. queenkami

    queenkami JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2010
    Joined: Feb 8, 2010
    Messages: 1,343
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ucjali.hata mie bado mgeni lkn nimekaribishwa vizuri sana na memberz wa hapa ila tu kuna mtu anaitwa AKILI KICHWANI yaani huyo akikukalia kooni utajuta kujiregister hapa ila ukimchunia anaishiwa nguvu.
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    karibu sana
     
  6. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    hahahahaaaaaaaaaaaa.....................
    umenichekesaha kidogo. karibuni wageni wetu. hta mie si mwenyeji sana, wakati mwingine wananikosoa kwa sababu ya ugeni wangu.

    changamoto ninayowapa ni hoja sasa ukishindwa kuzielewa hoja zangu, unakimbilia kuwa oooh, lugha yangu si nzuri nk. lakini yote heri, penye wengi pana mengi, msiogope mijadala, i swear hakuna matusi na wala ugomvi, yote ni katika kueleweshana tu.

    karibuni sana............be redy for challenges................... we love you..................
     
  7. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    preta nakumbuka ulisema wewe ni housegirl, hujalala tu?????????????? kesho utaamlka saa ngapi na watoto shule wataandaliwa saa ngapi??? mama bosi je?????????

    preta pleez go to bed now..........................
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    tumemaliza kula dinner muda mfupi uliopita ndio nataka nikaoshe vyombo...... hapa namalizia malizia tamthilia
     
  9. A

    Akili Kichwani JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,500
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    angalia JF isije ikasababbisha kibarua kikaota majani............................ Mungu apishilie mbali, but take care, haya ya JF ni "uathirika" kamili.........
     
  10. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Hapa tunautaratibu wa kuwasiliana na invisible na kumpa kamchango unajua mkono mtupu haulambwi!
     
  11. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Masanilo naomba nitolee nami nimefulia mwenzio msaada.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Usijali nitawasiliana na wahusika !
     
  13. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Thanx Masanilo ubarikiwe sna!
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Iwe nawe pia mkuu!


    @Masanilo Kuna rates ama ajisikiavyo mtu?
     
  15. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    karibu sana Kichwa
     
Loading...