Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amani iwe kwenu

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by Crucifix, Feb 20, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Ninawasalimu katika jina la Bwana Yesu Kristu.
    Mbarikiwe sana.
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Karibu ila mbona kama we mzoefu hapa jamvini?
     
  3. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #3
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Amen,ubarikiwe pia na karibu sana JF!
     
  4. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    baraka zako tumezipokea...ubarikiwe pia..Karibu mpendwa!
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Amani iwe nawe pia, karibu sana mpendwa....
     
  6. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,060
    Likes Received: 9,770
    Trophy Points: 280
    Amani iwe kwako pia, karibu sana kwenye jamvi letu mwanana.
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Feb 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Amani iwe pia nawe, karibu sana jamvini!
     
  8. WiseLady

    WiseLady JF-Expert Member

    #8
    Feb 20, 2011
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 3,233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amani iwe kwako pia,karibu tushiriki pamoja
     
  9. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    amina,amani iwe nawe pia karibu sana
     
Loading...