Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amani baada ya uchaguzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kakuruvi, Oct 29, 2010.

  1. kakuruvi

    kakuruvi JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2010
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 642
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Jana nilipanda daladala wakati narejea nyumbani, kwa kawaida penye wengi hapakosi mada ambayo itawagusa abiria wengine. ya jana ilikuwa juu ya mama mmoja alivyokuwa anelezea maandalizi ya matumizi muhimu nyumbani kwake kwani hana imani kuwa baada ya uchaguzi patakuwa salama.

    Wana jamvi naileta hii kwenu, kama mngekuwepo mngechangiaje mada ya mama huyu aliyepata mashaka. Jitokezeni kwa wingi kupiga kura, nawatakia wote kila la kheri Mungu ibariki Tanzania.
     
Loading...