Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Amana Bank Job Opportunity

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Twaps, Jan 2, 2012.

  1. Twaps

    Twaps Member

    #1
    Jan 2, 2012
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 44
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    nimesikia kutoka kwa rafiki yangu kua amana bank wametangaza nafasi za kazi ktk gazeti la mwananchi ila sijafanikiwa kuliona,je deadline ni lini?na je sisi wala kitimoto aka wakristo tunaruhusiwa kuaaply?
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jan 2, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Amana bank safi sana nawapongeza sana ila nitapenda kujua loan zao itakuwaje maana hawataki biashara ya riba kwenye loans zao au itakuwaje!!!!
     
  3. SONGEA

    SONGEA Senior Member

    #3
    Jan 2, 2012
    Joined: May 29, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pata tangazo na ulisome kwa makini. Ila Mwananchi ya leo haina tangazo la kazi hata koja!
     
  4. t

    thesolomon Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu umechelewa ila nafasi ni

    BANK CLERKS(TEN POSITION)

    QUALIFICATION.
    An upper second degree/advanced diploma in banking/accounting/economics/business administration
    five credit at olevel including english and math

    submit your application by email not later than 3rd january 2012 at 4pm to email recruitment@amanabank.co.tz


    head of human resources
    amana bank
    p o box 9771


    note selected qualifying candidates will be subjected to intensive banking training and those who will pass will be rectruited by Amana bank
    dar esalaam

    only shortlisted will be contacted to bring cv,copies.
     
  5. misorgenes

    misorgenes Senior Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hajachelewa bana! ngoja na mi ntume saiz deadline c sa kumi?
     
  6. Janice

    Janice Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bank clerks ndio bank tellers?hiyo bank inalipa vizuri sana,pelekeni cv tu kama mnataka
     
  7. d

    diziyanos Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wewe na kiti moto wako hao unaowala unaona unafaa hapo AMANA?
    Hawa jamaa riba tu hawataki ndio wakubali wala kitimoto?
    Mkombozi bank je vipi?Jaribu pia kupeleka maombi yako pale?
     
  8. N

    NasDaz JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 11,339
    Likes Received: 1,567
    Trophy Points: 280
    Mkuu,hebu zungumzia vizuri hapo kwenye red!!! Bank inayolipa vizuri ni ile ambayo m2 kama Teller anaweza kulipwa at least TZS 700k (basic); je wanafika hicho kiwango?! hebu dadavua ili tutafute mambo pale.....manake ingawaje nina tarifa na hii bank about 6 months ago, bado kabisa haijanivutia kupeleka japo CV....naogopa yasiwe ya Access Bank!
     
  9. herbsman

    herbsman Member

    #9
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hello unasema inalipa vizuri hoe did u know that wanalipa vizuri?
     
  10. herbsman

    herbsman Member

    #10
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    guyz mbona mnapenda kujibu majibu ambayo hamjapewa mi am christian na nimepeleka cv yangu amana bank.am ex banker nikiwa na upper second nzuri na nimefanya local bank na international bank so wasiponiita nitajua haawajiri wakristo coz nina vigezo vyote walivyohitaji.subira yavuta heri na tumpe mwenyezi mungu nafasi kwa kila jambo.
     
  11. Janice

    Janice Member

    #11
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bank tellers wenye experience wanalipwa basic ya 900,000
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,793
    Likes Received: 80
    Trophy Points: 145
    dah kweli industry ya bank hailipi kwa subordinate level, mtu kwenye experience za kutosha anapata 900, kama ni kweli ni bora kujiajiri after working some years huo ni unyonyaji sababu wanatengeneza hela sana bank owners bank charges kibao, loan interest za kufa mtu halafu wanalipa their staffs hela mbuzi wakati wanambana kazini hadi jumamosi na mda wote yupo busy na kazi, migomo haiwezi kuisha tz
     
  13. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 145
    Ukweli km huu unauma sana jamani.


     
  14. K

    Kaisi saidi Member

    #14
    May 12, 2014
    Joined: Feb 18, 2014
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nahitaji mkopo amana kank nitumie njia gani ili nipate mkopo? Na nilazima niwe na kigezo gani kukamilisha zoezi hilo?
     
  15. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #15
    May 12, 2014
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani hapo kwenye red ndio deadline and ni makosa ya uandishi
     
  16. r

    rolla JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2014
    Joined: Apr 20, 2013
    Messages: 1,160
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    deadline lini...?
     
  17. korino

    korino JF-Expert Member

    #17
    May 12, 2014
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 401
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii thread ni ya cku nying...ilishapita mda
     
  18. Billgates wa bongo

    Billgates wa bongo Member

    #18
    May 12, 2014
    Joined: Nov 6, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    napita 2
     
  19. neymunisi

    neymunisi Senior Member

    #19
    May 12, 2014
    Joined: Jul 29, 2013
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbona tangazo LA 2012 au walikoseaaaa
     
Loading...