Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli ukeweza ni moto wa duniani.......!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ladyheart, Jan 28, 2012.

  1. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #1
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo nimeudhuria msiba wa mwanafunzi mwenzangu,ambaye amefiwa na mama yake mdogo,...katika msiba huo mengi yalijitokeza lakini moja kubwa ni hili la kimada wa mume wa huyo marehemu,....kimada huyo alitoa siku 3 za mke kuishi au kufa na kumuachia mume atanue nae.....na hatimae mke leo amefariki.....je nani wa kulaumiwa hapo wana Jf..mume aliyetafuta nyumba ndogo au mwanamke aliyetoa maneno ya kutishia maisha...
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Jan 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,069
    Trophy Points: 280
    wakulaumiwa ni mume
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jan 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wote wawili hao ni mashetwani, mume na kimada wake, na adhabu yao wataipata hapa hapa duniani
     
  4. YNNAH

    YNNAH JF-Expert Member

    #4
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,621
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa....
     
  5. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #5
    Jan 28, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ukimada na ukewenza siyo sawa. Kimada aliyeendekezwa na huyo mume hadi kufikia hatua ya kumtoa mke wa ndoa roho,hawezi kulaumiwa, huyo mume ndiye muuaji.

    Ukiona mumeo anampandisha cheo kimada hadi kumfanya akutishie maisha na wewe ukabaki tu unasubiri utolewe roho, basi utakuwa mjinga.
     
  6. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #6
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tena baya kuliko mume anajifanya uyo busy hospitali eti anataka maiti akaizike,..na huku ndugu wa marehemu wanataka kuisafirisha...
     
  7. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #7
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Heading ya uzi wako haifanani na habari yenyewe, ukewenza katu haihusishi vimada, na kamwe haiwezi kuwa 'moto' kwa kuwa sharti la mume kukubalika kuoa mke wa pili, watatu au wanne ni uadilifu na kuishi na wake zake kwa wema na ihsani. Angalia usipotoshe, ukawatisha watu.
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    huu co ukewenza ni ukimada...wakalaumiwa ni wote wawili mwanaume na kimada wake... dah mke anakufa kwa ajili ya mtu wa kupita!!!!!!!!!!!!!!
     
  9. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #9
    Jan 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Binafsi naona mwanaume maana kama si yeye mabaya hayo yasingempata huyo mama,na mume alikuwa na uwezo wa kumuokoa mke wake,
     
  10. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #10
    Jan 28, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sikuzake za kufa zimefika mengine inakua sababu iliwatu wapate lakusema,hakuna binadamu mwenye uwezo wakumtoa roho mwenzie ispokua mwenyezi mungu awe ametaka..
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Mungu alimwambia shetani amjaribu Ayubu,ila tu atunze uhai wake,hivyo basi hata shetani aweza toa mtu uhai bila mapenzi ya Mungu
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Jan 28, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,584
    Likes Received: 2,509
    Trophy Points: 280
    Huyo kimada nae atakufa tu!
     
  13. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #13
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    mbna wachawi wanachukua misukule na kihalisia tunaamini kwamba fulani amekufa kwa mapenzi ya Mungu
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Jan 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sad story~ haya mambo ni kweli yapo ila mimi nashangaa kwanini tusiyamalize! sie wanaume ndo chanzo cha matatizo ktk familia zetu! kwanini wanawake wengi? tujifikilie upande mwingine je, mke wako angekuwa na uwezo wa kuwa na wanaume wengi unngejisikiaje? kwanza mie naamini hakuna mapenzi kati ya watu watatu au zaidi!
     
  15. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #15
    Jan 28, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    hakna atakaebaki milele
     
  16. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #16
    Jan 28, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    daaah pole wafiwa.......wakulaumiwa wote wawili
     
  17. Ladyheart

    Ladyheart Member

    #17
    Jan 28, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waswahili wanasema maneno uumba,pengine huyu dada hajasababisha yeye hicho kifo...hilo ni funzo kwe2 wanawake,kwani tunapenda kutoa maneno bila kufikiria mbele kitatokea nn...
     
  18. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #18
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    namlaumu sana huyo mume ms.e... kama nini.anawezaje kumpa kimada nafasi kubwa ivo katika maisha yake?halafu atakuwa sio mwanaume uyo ni wakiume.mwanaume wa ukweli anaijua nafasi ya mke wake na katu hawezi kumruhusu kimada kumsogelea au hata kumuongelea mkewe. Nachukia sana men design hii
     
  19. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kinachofuata ni huyo mume kuuliwa na kimada ili arithi mali!!
     
  20. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    u nailed it.na ndo dawa yake
     
Loading...