Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli ubinadamu kazi,kikulacho.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by LuCKNOVICH, Mar 15, 2012.

  1. LuCKNOVICH

    LuCKNOVICH Senior Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 105
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jaribu kufikiria,mke/mme umekaa nae kama 10 yrs,siku moja mnagombana/kukorofishana tu hapo ndo mambo yote na siri zote zitatoka.mara mchawi,pesa zako za mapaka etc.
    Mwingine anaishi mjini kwa mchango wako either unampa/umemtafutia kibarua mahala,ukiyumda kidogo kiuchumi ndo wa kwanza kukutangaza.
    Je,binadamu ni wa aina gani?Ipi bora uwe na roho nzuri au mbaya?
    Mimi nimeamua kuwa bedui kama sio Nduli kabisa,sijui wenzangu.

    Naweka jamvini
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Binadamu habari nyingine !
    Kiumbe mzito!
    Sometimes bora uishi na jiwe kuliko binadamu.
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha nini kuwa bedui? Hutoa msaada kwa nduguzo au hufungamani nao ktk shda zao?
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    malezi, malezi tu!
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,307
    Likes Received: 3,106
    Trophy Points: 280
    ubinadamu kazi
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kuishi vizuri na watu yahitaji upendo wa kweli wa Mungu....Dunia imepoteza mapendo ndo maana hatuheshimiani wala kupendana..tunadhalilishana n.k
     
  7. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 626
    Trophy Points: 280
    kheri adui shetani, kuliko adui b'dam.
    Huwa najiuliza hivi hizo roho mbaya huwa wamezaliwa nazo au kuna baadhi ya vitu/mambo ktk mazingira tunayoishi vinawabadilisha?
     
  8. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    ubinadamu kazi, hasa wabinadamu ambao hawanunui bia na vikao vya kunywa wanapenda wawepo
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Hahahaha wanaagiza bill kwa mabagala
     
  10. sister

    sister JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,950
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ndo hvyon tunatofautiana ili maisha yaende.
     
  11. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,151
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Lucifer yupo kazini kuhakikisha kila binadamu amuone mwenzake ADUI, ashindwe kwa Jina la YESU KRISTU! Yule anayemweka YESU kama NGAO ndo tunu ya UPENDO KWA WENGINE!
     
Loading...