Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli Sikio la Kufa Halisikii Dawa!!!!!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Zlatanmasoud, Sep 17, 2011.

  1. Z

    Zlatanmasoud Member

    #1
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa JF niko bandarini Zanzibar. Kuna abiria wengi sana wanaotaka kwenda Pemba. Kama kawaida chombo ni kimoja tu na chenyewe ni kichakavu. Hivi ni kweli Serikali imeshindwa kubuni njia za kutatua Kero hiiiiii?
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,035
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    Mmeikumbatia ccm faida yake ndiyo hiyo
     
  3. M

    MAKAKI Senior Member

    #3
    Sep 17, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akili za ccm duh! noma kura yako moja tu! inakuumbua miaka minne mbele kaz ipo
     
  4. Z

    Zlatanmasoud Member

    #4
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau msigeneralize , si wotw waloitillia kura CCm
     
  5. Glue

    Glue Senior Member

    #5
    Sep 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    Hahahaha! Menichekesha na kiswahili chako hapa! Ila umeongea point mkuu! Uchakachuaji ndo unaotumaliza sie inocents!
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,081
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Kosa kubwa walilolifanya CUF ni kuungana na CCM. Sasa CCM imepata sababu, kwenye kila anguko lao, watasema tulishirikiana na CUF
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Sep 17, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,609
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    kama ndio hivyo tutegemee maafa mengine.
     
  8. Z

    Zlatanmasoud Member

    #8
    Sep 17, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mbona wapemba unaowasakama wamekuwa wanaikataa CCM miaka yote, kuliko hata nyie huku ambao mnadadilisha vyama kwa fasheni.
     
  10. h

    hagg Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapa swala si CUF wala CCM, Nchi hii na muungano huu hauna sera endelevu hamna anayejua nini kifanyike kwa wakati gani na kwe fedha zipi. Rushwa ni watu na si chama, ndicho kinachotumaliza.
     
Loading...