Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli nchi hii imekaa kifutuhi futuhi, TBC wamtaja Lyatonga Mrema kwa cheo cha Dokta

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dumelambegu, Mar 22, 2011.

  1. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Haka kanchi sasa kanaelekea kubaya. Ni juzi tu nimesikia Lyatonga Mrema ametunukiwa udokta na jamaa fulani kutoka Afrika Kusini. Sherehe ya kutunukiwa udokta ilihudhuriwa na Mrema mwenyewe na mkewe pamoja na huyo jamaa nae akiwa na mkewe. Cha ajabu leo kwenye taarifa ya habari ya saa mbili usiku mtangazaji wa TBC amemtaja Mrema kama Dr. Lyatonga Mrema. Mambo hayo! Itafika mahali waheshimiwa wote bungeni watakuwa ni madokta. Kwa sasa Mhe. Mrema na Mhe. Mwakyembe sasa ni ngoma droo.
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    teh! Ndio hvyo MZEE WA MABAKA MABAKA Kapata pHd teh!
     
  3. luckyperc

    luckyperc JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 496
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mbona hata ww unaweza kuwa "RAISI" nn udokta.
    :D:D
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Mimi ni profesere Bigie.
     
  5. only83

    only83 JF-Expert Member

    #5
    Mar 22, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nadhani TBC1 kuna tatizo la msingi pale.Sisi kama wamiliki wa chombo hiki(kwa maana kuwa ni cha umma)yatupasa kuchukua hatua mapema....mambo yanayofanyika kwa sasa TBC1 ni vituko,kuanzia vipindi na mambo mengine.Nadhani mzimu wa Anko TIDO MHANDO bado unawanyemelea hawa watu......
     
  6. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #6
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,652
    Likes Received: 9,272
    Trophy Points: 280
    Mnashangaa nini mbona kuna wabunge ni maprofesa kama Profesa Maji marefu? Katika CCM fani zinadhalilishwa Yakima mfano.
     
Loading...