Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli lowasa ana mungu kweli?je c shetani?

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by MAKAPILE, Apr 5, 2012.

  1. MAKAPILE

    MAKAPILE Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kutokana na kushidwa kwa .M.Buriani kushidwa kwenye uchaguzi 2010 hatimae aliandaa watu kwenda kumpinga mahakamani jembe lema na kufanikiwa.Hivi wadau lowasa ana Mungu kweli?Si ni devol anaesimama kwenye madhabau ya Bwana?
     
  2. A

    ABRAHAM LINCOLN Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 23, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lowassa sio binadamu ni shetani wa kutupwa
     
  3. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    sijui kama Lowassa ana Mungu au hana, au kama Mungu yuko upande wake au la. niwezacho kusema ni kuwa Lowassa ni mtu mbinafsi sana na mtu kama huyo sio mzuri kuwa mtumishi wa watu wengi (umma). kila wakati maslahi yake ni ya kwake tu!
     
  4. y

    yplus Senior Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Historia inaonyesha hata Baba yake Mzee Ngoyayi,alikuwa Radicle sana na alikuwa na mambo ya kupiza akafukuzwa Umeruni thats why akahamia Mondoli Umasaini.
    Huyu jamaa mission zake ni za ki fremason.Is very Dangerous Person.
     
  5. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    I cant judge him im not perfect,atajua mwenyewe na Mungu wake,
     
  6. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    One of the 48 laws of power if i remember correctly is destroy ur enemy totally,so since he is a threat to his power he left him no choice,but another is plan all the way to the end i guess he forgot this because he had no idea abt meru,n so he thought re election may give him back power but i think he is regreting this,CHADEMA headquarter ipo arusha mjini,
     
  7. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #7
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Asiyemjua Lowasa aulize watumishi waliofanya kazi Monduli. "Ofice za bunge" zipo tatu, nyumbani kwake, baa moja inayoitwa Engutoto(ni baa ya shemeji yake) au Baa nyingine inayoitwa Emanyata(hiyo ni baa yake mwenyewe).
    Hupiga simu na kuwaagiza watu wamfuate aitha moja ya hizo sehemu na waeleze matatizo yake. Basicaly hapendwi, ila kama tulivyo watanzania, "Mfalme ni yule anayekupa choo".
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Apr 6, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,098
    Likes Received: 3,647
    Trophy Points: 280
    Atakufa mdomo wazi huyo lowasa wenu na nguvu mnazomsema kuwa nazo. muda wake ukifika atalia na kukoboa meno, visimsaidie
     
  9. G

    Golfer2008 Member

    #9
    Apr 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni gamba, ila mambo ya uchaguzi yanatia hasara nchi.
     
  10. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tushikamane tupambane na hizi nguvu za giza na uzandiki zidi ya haki.
     
  11. g

    gervas mbipi New Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Muda wa gamba kuchomwa moto umefka
     
Loading...