Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli dini na dunia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Falcon, May 25, 2012.

  1. Falcon

    Falcon JF-Expert Member

    #1
    May 25, 2012
    Joined: Aug 16, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    May 25, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Taito yako haijanyooka vizuri, ukweli ni kuwa huyu bishop anadhani/anaamini kuwa binti anaweza kuwa alitekwa na kufichwa na wana-vatican, uchinguzi wa polis haukugundua hilo na kaburi walilohisi kuwa la binti lilikuwa la gangster.
     
Loading...