Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli, bora ukose mali upate akili!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by sulphadoxine, Nov 4, 2011.

  1. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    WALIOSEMA bora ukose mali upate akili hawakukosea kuna wengi wanateseka kwa vile wamekosa uelewa wa nini wafanye ili waishi vema.

    Kuna watu wanaishi maisha yasiyo na raha kwa sababu wanaumizwa na fedha zao, kuna watu wanaishi maisha magumu kwa sababu hawana fedha.

    Wapo watu ambao kwa namna wanavyoishi, hakuna dalili kwamba hatma yao itakuwa nzuri. Kwanini kwa sababu utakuta labda mtu hajali maisha yake kwa kufanya vitu visivyo na maana.

    Je wewe maisha yako yanafafanaje? Ama kweli bora ukose mali upate akili! Kurudi nyumbani usiku wa manani kwa sababu umetoka kulewa ni dalili kwamba maisha yako hayako sawa.Mwenye usawa ni yule ambaye anaishi kwa malengo, sio kuendekeza vitu ambavyo havimsaidii. Je wewe ukoje?
    Tayari umeshaoa na unaendekeza ngono nje ya ndoa ni dalili kwamba akili yako ni mwezi mchanga (haijakomaa). Kuna wanaume wanajali zaidi mahawara na kudharau wake au watoto wao, hii si akili.

    Mwanaume yeyote mwenye akili ya namna hii maana yake ni kwamba akili yake imeoza kwani kuna wengine ukinanihii nao wanatoa dhahabu, mbona unakuwa na akili mbovu ndugu yangu? Hata kama, ni vizuri kuwa na hekima. Ishi na wote kwa heshima. Ulimpenda mwenyewe, mbona sasa mmekuwa mnafanyiana mabaya? Acha hizo, fanya mambo ambayo wewe ukifanyiwa utajisikia amani.

    Wanaume tukome kuwekeza kwa mahawara! Kuna wengine sura zao zimejaa hekima, matendo yananuka zaidi ya kinyesi, mke anampiga, watoto hawasomishi, yeye na makahaba. Gari lake hata mkewe haruhusiwi kupanda, wenye kupanda ni makahaba zake tu!
    Kuna jamaa mmoja alifumwa na mkewe kwenye simu katumiwa ujumbe kutoka kwa kahaba ambaye alimuandika kwenye simu kwa jina la mjomba mkubwa. Meseji yenyewe ilisema
    Mpenzi leo nimepita madukani Mbeya mjini. Bei ya vifaa ni hizi: Stima (500,000), Draya (400,000), Stima ya fasho (200,000), viti (60,000) na sinki la kusafishia nywele (600,000.). Fanya hima mpenzi kesho unipatie hizo pesa maana nasikia bei karibu zitapanda.Ukinipa milioni mbili na nusu zitanitosha na kununulia dawa za kuanzia mmwwaaaa nakupenda sana ikamalizia hiyo meseji.
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,547
    Likes Received: 910
    Trophy Points: 280
    Umeandika_ni kama unakisirani na maisha ya watu!...anyway ni mzuri lakn
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona huyo mwanaume sioni ukimpa majina kama unavyowaita hao wanawake mahawara..makahaba???Au yeye ndie anafuatwa na hao wanawake na kulazimishwa kutoka nje ya ndoa yake???

    Nwy pole maana ulivyoandika kwa hasira ni kama yamekukuta....
     
  4. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Tatizo lipo hapa....

    1. Ndoa.
    2. Kucheat.
    3. Nyumba ndogo.
    Majority wanaliangalia kwa "Black" and "white"...
    Pale tu watu wa namna hio watapoanza kuangalia
    the above in shades of "grey" tena a lot of shades of
    "grey" then maybe tutaanza kuyajadili kimsingi zaidi.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kwani wanaume huwa mna akili sasa ? mbona maboya ni wengi tu humo kati yenu wengi sana sana
    nimeona wengi anakopa anaenda kumnunulia hawara gari na nyumba .gari yenyewe anatumia mdada na mpenzi wake na nyumbani wanalala wote
     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,245
    Likes Received: 1,915
    Trophy Points: 280
    thread za leo zote zinanipa hasira,
    but nahama kabisa jf naenda kusoma biblia.
    bye all, bye all, till monday MUNGU akipenda.
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    leo naona maji yanapanda mlima
     
  8. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wikend JF haipo............au utakuwa home internet ipo ofcn!!!!!
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Lizzy nashukuru umeliona na ww Sijui lini thaman ya mwanamke itapatikana tangu mwanzo wa sred anamwongelea ubaya wa mwanaume kwa kutumia jina sahihi kafika kwa mwanamke ambaye yy ni victim tu hapo cheki majina aliyotumia,wakati hapo mtendaji mabaya aliyestahili majina mabaya ni mwanaume lkn hajathubutu sijui bila huyo bazazi kahaba angetokea vp lol!
     
  10. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nafikir na ww unafanya kosa la alie tangulia, mpe jina huyo mwanaume km lipo
     
  11. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Ukiona hivyo ujue kina cha maji ni kirefu sana hapo mkuu!
     
  12. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    napita tu jamani!!
     
  13. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Haya mkuu,huyo anastahili kuitwa bazazi,fataki,buzi,basha............. na mengine yote machafu.
     
Loading...