Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ama kweli bongo mtu hulali njaa

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 11, 2010.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,538
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    <table border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" width="100%"><tbody><tr><td align="left"><table bgcolor="#dddddd" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="23" width="100%"><tbody><tr><td width="10">
    </td> <td width="606">
    </td> <td align="right" width="139">photos</td> <td align="right" width="12">
    </td> </tr> </tbody></table></td> </tr> <tr> <td bgcolor="#999999">[​IMG]</td> </tr> <tr> <td class="shortnews" align="left" bgcolor="#ffffff" valign="top">

    <!--ThumbBegin-->[​IMG]<!--ThumbEnd-->
    Gari hili linalotajwa kuwa ni la kifahari na lenye thamani kubwa, likiwa limeegeshwa katikati ya barabara ya Sam Nujoma, Mwenge jijini Dar es Salaam likiwa tayari kwa ajili ya kukodishwa. Magari ya namna hii hivi sasa yamekuwa ‘dili’ jijini hapa na uchunguzi unaonesha asilimia kubwa huwa ni ‘famba’ (feki) kwani huwa yanaungwa ungwa hapahapa Bongo ili wamiliki waweze kuganga njaa.

    </td></tr></tbody></table>
     
  2. T

    Tall JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2010
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mambo ya bongo haya,hahami mtu hapa,tutabanana hapahapa.
     
  3. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #3
    Mar 11, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Kama huu ni iusemi wako mkuu tafadhali fafanua kidogo, feki kwa maana gani? kwa sababu yameungwa bongo? GMC kama kiwanda hawatengenezi limo ndefu kama hizi!...ukiiona barabarani hata marekani kwenyewe ujue imeungwaungwa mitaani! Sasa ufeki unaanzia wapi? au mpaka watengeneze wakina Riyan wa West Coat au Socal Customs ndiyo iwe ya Ukweli? Kama imeundwa bongo ni suala la kujisifu.
     
  4. N

    Nanu JF-Expert Member

    #4
    Mar 11, 2010
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ukilala njaa uvivu wako tuuuu!!!!
     
  5. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #5
    Mar 11, 2010
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mi nilijua yanatoka 'ulaya' kumbe yanaungwa ungwa hapa hapa kwetu!
     
  6. gwambala

    gwambala Member

    #6
    Mar 11, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sema zana tu ndo tuko hoi wabongo lakini zingewepo za kutosha,mbona bongo mzuka vijana wametulia kwa kumodifai
     
Loading...