Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am Speechless!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Dec 18, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Hebu fikiria:
    Una rafiki yako mpendwa, mliyeshibana sana. Mmesoma darasa moja toka A-Level mpaka chuo kimoja. Bahati ikawanyookea mkapata kazi kampuni moja, kabla ya rafiki yako mwezi mmoja uliopita kupata kazi sehemu nyingine.

    Na urafiki wenu huu ukapelekea na familia zenu kufahamiana na kuheshimiana sana.Mkawa mnashirikiana katika shida na raha.

    Halafu ghafla asubuhi unapata simu ya rafiki yako. Kama kawaida unaipokea kwa utani lakini sauti ya rafiki yako kwenye simu si ya kawaida. Ana majonzi na sauti imekuwa nzito. Anakuuliza: umesikia ile ajali ya Same? unamwambia umeisikia. Then anamalizia kwa kusema: Ajali ile imemaliza familia yangu yote!

    Ndicho kilichonifanya kuwa speechless kwa leo nisijue la kufanya. Nimechanganyikiwa nimsaidieje huyu rafiki yangu!

    Please pray for his Dady, Sister, Brother and other 16 close relatives to Rest in Peace.
     
  2. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #2
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana Xspin na mpe pole zetu mshikaji. RIP marehemu wote; Mungu awapokee kwenye makazi yake ya milele.
     
  3. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #3
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Pole sana Xspin na mpe pole zetu mshikaji. RIP marehemu wote; Mungu awapokee kwenye makazi yake ya milele.
     
  4. Glucky

    Glucky Senior Member

    #4
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 16, 2009
    Messages: 118
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    This is very bad my friend. But JIPE moyo
     
  5. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #5
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana Mchumba,thats all I can say.Iam speechless just like you!
     
  6. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #6
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Huyu swahiba asingepata kazi sehemu nyingine, lazima angekuwa naye marehemu labda. Kule alikopata kazi wanimnyima ruhusa kwa kuwa alikuwa na mwezi mmoja tu tangu aanze kazi.
     
  7. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #7
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Dah,wanasema kazi ya Mungu haina makosa."Mshukuruni Mungu kwa kila jambo".
     
  8. Jeff

    Jeff JF-Expert Member

    #8
    Dec 18, 2009
    Joined: Sep 26, 2009
    Messages: 1,201
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    duu pole sana xpin, mumgu awe pamoja nanyi, poleni sana
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Dec 18, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    In few words, that accident is a tragedy!
    Tell him that he has to trust in the living GOD, coz as far as humans are concerned, there is nothing better he can do so far!..

    Ukiweza nenda phyisically ukaonane naye umfariji katika wakati huu mgumu sana kwake!!

    Short like that.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Thanks PJ. Ndio niko kwenye huo mchakato. Kama si hizi kazi za kuajiriwa labda ningekuwa njiani mida hii kuelekea huko kwenye tukio.
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yeuiwiii, jamani maisha haya!....pole sana chris na pole zimemwendee na frnd wako pia, lo na imagine hali aliyonayo kwasasa...
     
  12. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #12
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Thanks Nyamayao. Naumiza kichwa atakuwa katika hali gani. Nampigia simu hapokei.Naambiwa mama yake yuko kwenye koma kwa mshtuko.
     
  13. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #13
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kumbe yupo ICU!
     
  14. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #14
    Dec 18, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    \

    Mungu amponye jamani, kufiwa kuckie kwa mwenzio tu ikikufika ni balaa.
     
  15. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #15
    Dec 18, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    oops, 16 relatives at once....oh I feel very sorry...kweli maisha ni mafupi sana...
     
  16. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #16
    Dec 18, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kweli Nyamayao umenena.
     
  17. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #17
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole bro na mpe pole pia your best frnd, kazi ya mungu haina makosa, he must be in a great shock duhh!!!
     
  18. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #18
    Dec 18, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    R I P. May the good lord give you all strenght and courage to face this.
     
  19. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #19
    Dec 18, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Xpin, Pole ndugu yangu!
    Be strong and give thanks to God for everything...!
     
  20. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #20
    Dec 18, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Thanks ebby, I will.
     
Loading...