Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am soooo tired of being lonely

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kibali, Oct 14, 2011.

  1. k

    kibali JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau wa jukwaa tukufu la MMU, upweke ni kitu kibaya sana wapendwa! Pamoja na uzuri niliobarikiwa na Mungu lkn sijabahatika kupata wa kuniondolea upweke,natamani nipate mtu anipende nami nimpende,aniambie i miss u,i love u,nakuhitaji,anipe maneno matamu ya mahaba,sijawahi kupata,niliyewahi kuwa nae ilikuwa sawa na sina mpenzi!simu mpaka nipige mimi,msg niandike mimi vinginevyo atanyamaza hata wiki!am so desparate nahitaji counselling au msaada niondokane na hii hali tafadhali.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    unajijuaje kwamba wewe ni mzuri?????????
     
  3. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ooh wory nt mwaya lazma kuna m2 kwa ajili yako ambaye atakupenda na kukuheshmu kwa dhati soon atajitokeza
     
  4. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    We mchoyo?
     
  5. k

    kibali JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    najijua Boss,pia huambiwa sana
     
  6. k

    kibali JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana lkn mbona ni muda sifuatwi?
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    wanaokuambia kama wengi ni wanaume wanakudanganya.lengo wakuvue nguo
    hebu jieleze hapa ulivyo halafu nikwambie ukweli viwango vyako...
     
  8. k

    kibali JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mchoyo kivipi Tuko?
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wasiwasi wangu ni kuwa haya kwa haya mawazo uanweza kuamua visinyo...
     
  10. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    mh!pole,,,utapata wa ukweli siku moja.
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Pole sana kwa upweke ila nikiangalia ulivo andika naona huta chelewa kupata mtu.
    1. unajijua wewe ni mzuri (wa mwili au wa roho, it doesnt matter, what matter ni kujiamini)
    2. Una standards. Kama mtu hafikii hiyo standard hakustahili (kama huyo ambae hatoi ushirikiano katika communication)
    3. You have so much love to give. Yaani nikisoma message yako naona uko tayari kwa kupokea ila pia kwa kutoa penzi.
    Ushauri wangu ni huu: jaribu kusahau mambo ya mapenzi kwa muda wa siku kadhaa, focus on yourself. Kumbuka ni vitu gani unapenda kwako (na shukuru mungu kwa kua na hivyo vitu/tabia), vitu gani unapenda kufanya ukiwa peke yako au na rafiki zako (na kama unaweza vifanye), na soma sana kuhusu relationship na namna ya kuboresha mahusiano katika mapenzi ili wakati mpenzi wako atajitokeza akukute uko ready kumpokea. Usi fikirie kabisa kama huna mpenzi, unae, it is just a matter of time before love shows up!
     
  12. k

    kibali JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boss mbona umekamia sana kwenye uzuri,kiukweli niko kiwango huwa naambiwa na me/ke,sasa unanishaurije Boss wangu?
     
  13. k

    kibali JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli tuko nakuwa desparate,ndiyo sababu nikaja kuomba ushauri
     
  14. k

    kibali JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante niombee
     
  15. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,385
    Trophy Points: 280
    labda tabia sio nzuri.....unadanganyika kirahisi labda
     
  16. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unajua kuna hata mauwa yanachanua vizuri sna na yanatamanisha kwa mbali, lakini ukiyasogelea unakuta yana miiba? Toa miiba hiyo...
     
  17. k

    kibali JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asante sana RR nitazingatia sana hasa hapo kny kujua zaidi khs mahusiano,kiuhalisia kutokufikiri ni ngumu wakati mwingine maana kuna muda unaona kuwa unahitaji mwenzio,asante kwa ushauri mzuri
     
  18. k

    kibali JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuko nahisi kama ninakuelewa lkn kuna vitu namiss,ulichokisema ni kweli maana mapenzi hayaangalii sana uzuri wa nje,elimu,pesa n.k lakini sasa unadhani ni miba ipi hiyo inaniwekea vikwazo Tuko?hata vya kukosa men' approach!
     
  19. k

    kibali JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 315
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Boss sijisifu lkn ukweli niko descent na nina hofu ya Mungu,sidanganyiki kirahisi lkn ajabu ndiyo hiyo!nifanye nini?
     
  20. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Najua sio rahisi ila ukianza kufikiria jaribu basi kufikiria furaha utakayo kua nayo wakati utakua na mwenzio, usifikirii kwa upande wa negative zaidi (mbona mi sina, leo tena nitakua peke yangu) ila fikiria positive (maybe siku ya kukutana itakua ni hapa, sijui atakua anapenda movies kama mimi? etc) yaani kila feeling ya upweke ikija fikiria ni namna gani itakua mtakapo kua wote na utajiskia unakua na furaha kila wakati. sio rahisi mwanzo ila with time utaona unakua mwepesi tu na mtu anajitokeza kwa njia hukutegemea kabisa.
    Unasema hutongozwi sana siku hizi ila kumbuka pia hakuna mtu anataka kumtongoza mwanamke who is as sad and depressed as you sound. watu wanataka mtu mchangamfu, mtu happy and alive.
     
Loading...