Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

am siriaz natafuta rafiki wa kuchat nae jinsia ya KE na ME,pls!

Discussion in 'Love Connect' started by Handsome, Jul 13, 2011.

  1. H

    Handsome Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    napenda sana kuchat natafuta rafiki wa kuchat nae jinsia zote pia kubadilishana mawazo,kuhsu maisha na future,nawasilisha!
     
  2. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,442
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi umedoda au unaendeleza mchezo wako? Ulisema umeenda South Africa kwaajili ya u handsome,vp hukuwapata mpaka unajitembeza?

    Au sio wewe msomi wa UDOM? Kama ni wewe usihangaike sana kajaribu fb weka picha yako tu utawapata kibao! Lakini kwa hapa sirahisi kulingana na historia yako ya nyuma!
     
  3. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    +255713800800. Haya tuchati.
     
  4. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    HB, Singapore utaenda lini?
     
Loading...