Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

am sick,plz prayer for me!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by charminglady, Aug 10, 2012.

  1. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 658
    Trophy Points: 280
    hali zenu wanachitchat, mwenzenu naumwa leo. ni mwezi june tu nimemeza dose ya malaria lakin saiv imerudi. . . naomba kwa wanaofahamu tiba mbadala ya malaria wanijuze make sipendi dawa za hospital.. . .

    UPDATES: NAWASHUKURU WOTE WALONIPA USHAURI WA KUTUMIA ALOEVERA/SHUBIRI. BAADA YA KUINYWA USIKU SAIV ULE UCHOVU UMEPOTEA NA MAUMIVU YA MWILI SISIKII TENA. . . ASANTE SANA NA MBARIKIWE!
     
  2. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    pole sweetheart! pole sana!
     
  3. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Pole meza mseto kama malaria sio kali.
     
  4. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..chemsha alovera (kama huna ni PM) changanya na mizizi ya mwarobaini...
    gonga glass asubuhi na jioni...
    mimi sijawahi kumeza dawa ya malaria ya hospital...zaidi nilimeza chlorokwin nikiwa darasa la saba.

    NB:maji mengi yakunywa pia itakuepusha na malaria SUGU.

    GWS my dia one!
     
  5. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    tiba mbadala?
    maana hilo ndio lengo la mgonjwa....
    habari yako!!
     
  6. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole mamiito kunywa maji mengi
     
  7. data

    data JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280
    ..teh teh..
    Tumia ngao!
     
  8. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,231
    Likes Received: 1,898
    Trophy Points: 280
    tafuta unga wa majani ya mlonge,
    ukiwa unatumia walau kwa wiki mara mbili,
    malaria utaisikia kwa watu tu.

     
  9. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,739
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Chemsha majani ya muarubaini au aloevera.
    Mwagia ndani ya beseni lenye majimoto mchemsho wako.
    Tafuta shuka jeusi au la rangi(sio jeupe) jifunike nalo huku ukiwa umeinamia beseni hilo,kumbuka kuacha kinywa wazi ili mvuke upitie kinywani.
    Na baada ya robo saa funua shuka kisha subiri dk 20 au 30 nenda kapime tena,
    ukikutwa na maralia naacha udaktari.
     
  10. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Eversince i learn't that you are ill my Semegi i 've been prayin' for your speedy recovery!
    I truly am lookin' your improvement bt my Shem yo just be care about dawa mbadala what you need ? Before swallow make shure abt side effect!
    Coz various medics hizi kalikali ! Hu'attack hadi ki'zaygote!
    Mi naogopa kukuelekeza nikajapata lawama!
    Are sure huna kiji'zygote ?
     
  11. data

    data JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,578
    Likes Received: 1,495
    Trophy Points: 280

    au kamisi ''muhogo" huyuu..?
     
  12. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145


    Heri wewe umesema,single life zina madhara yake,anyway get well soon my dear..
     
  13. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,133
    Trophy Points: 280
    Wangu mbona hujampa pole kwanza?
    Ok ngoja nimmpe badala yako

    charm pole sana, mungu ni mwema sana utapona.

     
  14. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,809
    Likes Received: 5,133
    Trophy Points: 280
    Pole sana charm
    fata ushauri uliopewa na wadau hasa ule wa alovera.

     
  15. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Pole sana charminglady. Imekuaje kaingia wakati ndio sasa halafu wewe unaugua? Hebu jaribu hio tiba mbadala ulopewa hapo juu ya kufukuzia.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    BAGAH mbona visa mchana huu lakini??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole sana dear, upone bwana
     
  18. beibe nasty

    beibe nasty JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 1,648
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole dear kunywa mwalovera aumwarubaini
     
  19. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mchana ndio fresh...
    ya usiku utayawaeza wewe?
    vimacho vyako ivyo,,..ohooo!!
    ulishawahi kulambwa mamcho?
     
  20. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    eh pole sana....angalau leo wkend utapumzika by monday utakua fresh!!:nod:
     
Loading...