Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am looking for agirl to love

Discussion in 'Love Connect' started by RIO BIZO, Dec 21, 2011.

  1. RIO BIZO

    RIO BIZO Member

    #1
    Dec 21, 2011
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Natafuta mchumba,awe anajiheshimu,mchangamfu asiwe mrefu sana yan awe size ya kati and any colour is ok.nipo chuo kikuu cha afya muhimbili nasoma na na tutor wa kampala university am jas 23 of age so msichana atleast tuwe tunaendana age
     
  2. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #2
    Dec 21, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    wewe ni rio huyu huyu tunaemjua sisi???? Makubwa
     
  3. C

    Coolbaby Senior Member

    #3
    Dec 21, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah umeshachelewa maana nimewahiwa..pole ila ucjal utapata tu
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2011
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Tips kabla hujatuma

    • Eleza sifa zako za nje na ndani zikihusisha vitu kama umri, umbo, dini, upendavyo (walau hints), kazi na hata uraia naona pia unamata.
    • Hakikisha hizo sifa ulizotaja za unae muhitaji na wewe pia umeainisha zako.
    • Kama yupo JF pleeeeeeeeease m-PM mana hamna haja ya kutupa wote faida otherwise kama mnatualika harusi…
    • Toa contacts walau e-mail address mana CM utakua umepalia makaa..
    • Unapotuma thread onesha basi you mean it maana kama ni utani it is better ikiwa jukwaa la jokes…
    Na mengineyo ya muhimu…
    Source: AshaDii...
     
Loading...