Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am just asking...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Neyjerry, Jun 24, 2012.

  1. N

    Neyjerry Member

    #1
    Jun 24, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Nimeckia standard chattered bank wanatafuta bank tellers, wanachoangalia ni certificate ya form 4 i.e uwe na atleast C za mathematics na english, kwa kuongeza possibility ya kuchaguliwa uwe na certificate yoyo2 ya accounts... Wadau kuna ukwel apo
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    umesikia wapi?
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    He is just axing!
     
Loading...