Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am I beggining to loose my integrity?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Jun 15, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    All my life nimekua very decent and sijawahi kucheat au kubadilisha couples kama nguo. Huko nyuma kuna rafiki mmoja wa kike nilimuangukia totally hadi hata pua ikagusa ardhi. For four years tulikuwa pamoja na nikadhani tutakuja oana kumbe mwenzangu alinichukulia as her best frend. Najua mtanishangaa but we did everythng except sx(i dont believe in sx b4 mariage) . After 4 years nkapigwa chini baada ya kutambulishwa kwa mchumbake. Aliharibu my confidence kabisa toka that year! mpaka leo hii hua naamini cpendeki! na nkaona as if ni magic mm kuwa na huyo mdada. I even spent 2years nikimbembeleza lakini wapi. Mpaka sasa huwa naamini hakuna mdada niliyewahi kumpenda kama huyo in my life.Mwishowe nikamove on. Juzi kanicall anataka tufanye mpango wa kuoana if ana nafasi tena. My every piece of self tells me to go to her ili nipone psychologicallly! But deep down I also hate her for what she did!
    Please advice with awareness that I am morally tied down to my current fiance
     
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Similar situation ilishawahi kunitokea lakini nika-move on na nilijifunza kwamba kwangu mimi muda ni tiba nzuri.....Kwanza alikuwa anajua kwamba wewe una nia nzuri toka mwanzo akakutosa........Unajua sometimes siku hizi kina-dada hawapendi mtu Conservative sana........Wanataka mtu wa kusumbuana naye kidogo...Mara umeomba sexy kesho amekukuta umesimama na Halima n.k.

    Jiamini kwamba wewe ni kijana safi usie na kasoro na kwamba utapata mtu ambaye anakufaa..kuliko huyu ambaye utakuwa royal sana kwake kwa kuwa unampenda kupita kiasi...Kumbuka wewe ni kichwa cha nyumba.

    Anajua kabisa unampenda ndiyo maana kaja na proposal.
     
  3. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Have you? Really!?
     
  4. s

    swanga Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Thanks Nitajaribu kukushauri
    If you dont belive in SX before marriege plse make sure na huyo mwenzi wako anamawazo kama hayo
    Lakini mimi yamenikuta, Huyo dada anatafuta ndoa lakini hakupendi angekuwa anakupenda asinge kuacha na kwenda kwa mwingine, It shows huko alikokwenda hakuna matumaini ya ndoa ndo maana karudi kwako,
    Ukiwa na mahusiano na msichana hakikisha unaweka wazi misimamo yako, If you dont wanakuona mjinga hasa husipo onyesha dalili ya kutaka ********, siku hizi wasijana wajinga sana ukiwa na mausiano nae na usionyeshe dalili ya sex wanadhani hauko kamili, all in all Jesus is the answer
     
  5. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Unakumbuka nilishawahi kukuambia current mchumba wako huna mapenzi naye ya kweli. Leo umenihakikishia na umeniongezea confidence kwenye kuamini analysis zangu!
     
  6. n

    not so wise Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uyo dada ana ugonjwa wa kuataka kuolewa na ktk records zake anajua ww tiba upo tuuu..akishapona huo ugonjwa ww ndo utaanza kuumwa ugonjwa wa kuachwa kwa mara nyingine tena!
     
  7. n

    not so wise Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uyo dada ana ugonjwa wa kuataka kuolewa na ktk records zake anajua ww tiba upo tuuu..akishapona huo ugonjwa ww ndo utaanza kuumwa ugonjwa wa kuachwa kwa mara nyingine tena!
     
  8. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Kaunga Unazungumza na mimi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    PetCash jamani pole sana! na men like u mpo wachache sana! am realy feeling sory for you, but at the same tym, huyo dada amerudi kwa ajili ya ndoa, nadhani huko alikokuwa kimebuma! but wangapi tulikosea na kujirudi?? kama moyo wako bado wampenda na uwe tayari kusamehe, pretend as if nothing hapened na U - MOVE ON!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    pole sana ..
     
  11. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    fundisho kwa mijibaba.....pigeni shoka! hakuna urafiki kati ya mwanamke na mwanaume!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole sana.
     
  13. N

    Neylu JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Unadhani anakupenda?? Unadhani ukimuoa ndio atatulia?? Mpende akupendae...
     
  14. M

    MBOMBO Member

    #14
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole ndugu... ila jiulize na umuulize n i kwa nini aliondoka..? Naamini kwamba, kuishi na yeye ambae ameshakuambia na unajua wazi ni wa mwanaume mwenzako, UTAPATA TAABU SANA... Tambua uyo alie nae atakua anakuonea wivu na hatakubali kutukanwa na kuonekana zoba kwa kushea mwanamke ambae ameshapewa LEBO kwamba ni wa kwake.
    Huyo mwanamke anavokuambia muoane kama kuna nafasi, wewe huoni kama ukifanya ivo ni sawa na KUJITUNDIKA mwenyewe kwa kuvaa cheni ya wasiwasi kwamba anatoka na huyu alienae kwa sasa?
    Nafkiri ni busara ukamtafuta mwingine UMPE LEBO YAKO PEKE YAKO. Kumbuka andiko "KUNYWA MAJI YA KISIMA CHAKO MWENYEWE" Kwanini ujitese kumfuata au kumjali asiyeona juhudi zako..?

    Mwombe Mungu utampata wako, ila kwanza MSAMEHE KWA ALIYOKUTENDEA alafu MSAHAU na yote aliyokufanyia. Jenga mawazo kama vile alifariki na hayupo tena kwa ajili yako....

    Zingatia kwamba MUDA UNAENDA, umri wako unasogea. Acha kubabaishwa na kubabaika na sura. Mtazame MUNGU ...wapo WADADA wengi sana watulivuwanaotaka kuolewa, so kumpata 1 si kazi kama Ukimtegemea Mungu, ila kikubwa uangalie MNAFANANA VIPI KATIKA INTEREST ZENU. Na wanaume WAOAJI siku izi si wengi
     
  15. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #15
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nazungumza na PetCash, ila nawe upo kwenye mkumbo huo nini?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #16
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Good one!
    Remind me nikugongee like nikirudi kwa Desktop!
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jun 15, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    No no no hapana....
     
  18. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #18
    Jun 15, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,041
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wanakamsemo kao kanasema, Bad Boys are no gud, Gud boys they re no fun.

    Hujiulizi kwanini mabinti huwa hawapendi wanaume wapole na wanyenyekevu, ila huwapenda wale ngumi mkononi, machakramu, wasiojua kutulia ni nini, wenye maneno mengi kama madalali
     
  19. l

    lutolucy Member

    #19
    Jun 15, 2012
    Joined: Jun 8, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dawa kubwa katika hilo ni kujipenda kwanza wewe mwenyewe then wengine wafate.
     
  20. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #20
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    u sound like my mother!
    Kwakua una mapenzi mema nami ntakuomba ujenge scenario kwamba umepewa chance ya kupendwa when u thout huwezi kamwe kupendwa.
    It gives u feelings of triumph kama chelsea walivyotwaa uefa
    Kweli alinishusha nikawa mdogo kama tembe ya piriton
     
Loading...