Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am I a victim of her insecurities or Am i in captivity of negativity?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, May 4, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Juzi my fiancee kanifuata ofisini akaniaanza kunihubiria makosa yangu ya kuwa 'too close'
    na one of my female frends(ambaye tulishakuwa na problem naye tena hapo nyuma), akanihukumu hukohuko
    kwamba I am cheating.
    Nikamuambia, nilidhani mtu anacheat anapo do nnje ya ndoa?
    Akaniambia, hakuna, huko ni kuwa negative toward relationship! we kiri zambi zako nikusamehe
    tuendelee na mambo mengineyo yaliyoko mbele yetu.
    Basi mimi nikaungamishwa zambi zangu feki na kusamehewa(ili kuepusha shari nilifanya hivyo).
    Lakini wakuu hebu nisaidieni mtu anaanza ku'cheat' akifanya nini?
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ehh ukaungamishwa bila dhambi?
    ohh 2bad....Y DONT U KUWAMBALI NA UYO MDADA WA OFCN?
     
  3. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuwa close na huyo coleague wako haitoshi kumfanya ahisi una cheat.
    Jichunguze mkuu kwanini hana imani nawe.
    captivity of negativity-umenikumbusha maneno ya thoedore bagwell almaarufu T-Bag
    OTIS
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    PetCash, pole sana huyo dada ni insecure somewhow but kama ukaribu ukizidi unahatarisha any relationship sio ya huyo dada.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Ndo hiyo hiyo copy n paste mkuu OTIS, huyu jamaa anajua kuigiza hasa, full zengwe..
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #6
    May 4, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo mkuu Rose1980, Ukitaka kuolewa utakaa mbali na marafiki wote wa kiume
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    apana stakaa nao mbali cz jamaa muelewa na anajua siwez kufanya *****
     
  8. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    What i can just say ni kwamba urafiki na jinsia tofauti wakati una mpenzi/mke/mume lazima uwe na MIPAKA. Urafiki wa jinsia mbili tofauti ukishakosa mipaka anything can happen makusudi au kwa bahati mbaya..
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwan ukivunja huo uclose na huyo mdada itakugarimu nn!acha mambo ya kitoto,kwann ackuseme na mwingine na iwe huyo!jenga iman kwa mchumba wako kwa kupunguza ukaribu huo na kuwa bize na mchumba wako.
     
  10. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....na hii ndio tafsiri sahihi ya cheating.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha. PetCash, wonders shall never end.

    Umeungama bila makosa? Nimeipenda kwa kweli hii aidia
    Ngoja nitafute wa kumwungamisha fasta fasta.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #12
    May 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Mimi Platozoom naapa kwamba nimemkosea girlfriend wangu (kimoyomoyo "unanionea")....nimekosa kweli nimekosa kweli...naapa tena sitorudia kamwe..Eeh ulie na nguvu nisamehe.

    Sasa na hata wewe uko huru "kumpitia" huyo binti ili kuhalalisha kosa na kiapo.Ulishawahi kutizama sinema ya Amita Bachan -Andhaa kanoon? Jamaa alishtakiwa kwa mauaji ya mtu (ambaye hakuwa ameuwawa) na akahukumiwa kifungo cha maisha. Alipotoka gerezani akamuona aliedaiwa kuuwawa na yeye.

    Alichofanya ni kumkimbiza na panga na kumkata mpaka kifo!!!
     
Loading...