Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AM FINISHED!!! You ladies why?????

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by TIMBALA, Jun 13, 2011.

  1. T

    TIMBALA Member

    #1
    Jun 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    JAMANI WANA JF HABARI,

    Mimi nafanya kazi kwenye taasisi moja kubwa tuu na mshahara wangu mzuri tuu najimudu vyema. Wakati naanza kazi nikakutana na mdada mmoja ambaye alitokea kunipenda ghafla nikajikuta nimeshaingia kingi bila kujijua. Maskini ya Mungu kumbe ni mke wa mtu na hakuwa na pete na mimi kwa ugeni wangu sikulijua hilo. When i realised that nilijuta sana na bahati nzuri jama hakujua, maana sijui ingekuwaje.

    Huyo dada alivyogundua kuwa nimejua akawa analia lia tuuuu na kunibembeleza kuwa huko kwa mumewe hapati chochote jamaa hovyo. Akawa ananisifia kuwa endapo nitamwacha atajiua, hivyo tuwe wapenzi kisiri siri. Nikaamua kumuacha step by step, bila yeye kujua. Nikawa napunguza frequency za kukutana na yeye taratibu. Alivyoona vile akaenda akamchukua mfanyakazi mwenzangu pale ofisini akawa substitute yangu. Baadaye akaanza kuniponda tena na majungu kibao, mpaka sasa anaendelea kufanya hivyo huku akijua kuwa mimi najua hilo na anaona sawa.

    Jamani dunia imekwisha, nimetafakari sana hivi ningefumaniwa na mumewe ningekuwa wapi sasa!!! Mtuoneee huruma jamani akina dada muwe na uzalendo muwe wawazi. Am tired and i dont trust a woman naona bora niishi kivyangu vyangu tuu.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    dunia tambara bovu
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Some women say the same about you guys. Hizi sio lawama zinazostahili upande mmoja tu bali pande zote mbili.Swala la kwamba huamini wanawake ni kama unajikomoa mwenyewe maana mwisho wa siku ni wewe utakaekosa mwenzi wa maana kwa kuishi kwa wasiwasi.Ulivyoelezea unaonyesha wewe ni mwanaume mzuri maana hufurahii kuingia ndoa ya wenzako...hapa jua kuna wanaume wameshindikana ila kama wapo wachache kama wewe amini kwamba hata wanawake wazuri wanaojua nini maana ya mapenzi/mahusiano na ndoa kati ya watu wawili tu na sio watatu wapo pia!!Fikiria tena...
     
  4. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #4
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    kuishi kwingi ni kuona mengi
     
  5. S

    SOSUNHO New Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama ipo ipo tu. Usikate tamaa .
     
  6. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    na wewe unasubiri kutongozwa na mijimama ndio faida yake ungefumaniwa bahati yako siku nyingine uwe unatumia akili.
     
  7. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Timbala basi siku nyingine,
    uwe unapiga hodi mlangoni kabla hujaingia ndani,
    waweza kuta wakwe zako wako uchi ati............................
     
  8. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    maumivu ya mapenzi lazima utayahsi kwani ulishapenda tyari.
    lakini cha kukufariji nikua huna kosa lolote ulilofanyakatika kufikia hali hyo
    uliyo nayo.you are not guilt of it.hilo likupe faraja na amini kua kugundua hilo ni
    jambo bora sana ambalo limekutokea (kwani una sound kua hufurahii kua na mke wa mtu)
    same way usingefurahia mtu awe na mke wako.\
    Hii ni bfursa ya wewe kuanza upya na ku rectfy kosa.
    Usijali brother, itaisha, utasahau, na uatampata mwingine atakae kuonesha tena
    tumaini katika maisha ya maoenzi.
     
  9. The dirt paka

    The dirt paka JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Akili zetu huifanya midomo inyamaze.
    Ulimwamini vipi bila kufatilia undani wake?
    Japo hata kujua rafiki zake ambao wangekusaidia kukupa data.
    Au ndo mlikuwa mnazungumza siku mpo katka mechi? Hii ni mbaya maana kitandani mengi hunenwa ya uongo na kukubaliwa hata yasiowezekana ilimradi mtu atimize haja.
    Anza moja!
    Atatumikiaje 2 lords?
    Unafikiri inamaana kuwa na mke wa mtu kisirisiri?
    Kama ni msaada mwingine mpe tena sio wakuja kuchukua pesa bali umfundishe kuzitafuta.
    Aaah! .... Mapenzi gani hayo?!
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kua uyaone,huyo dada hajui anachokitaka kitendo cha yeye kukuungisha trela tena kwenye ofisi moja na kuanza kukuponda sio cha busara,kama ameamua kuishi maisha hayo hakuwa na haja ya kukuonesha yeye ni nani tena ukinzingatia ni mke wa mtu.

    nakushauri usiwachukue kina dada sio wote wako kama huyo uliyemuona,bahati mbaya ulikutana na tapeli wa mapenzi na nia yake ni kutimiza tamaa zake za mwili.Kikubwa mshukuru Mungu kwa kumgundua mapema kabla ya kukolea na penzi lake.
     
  11. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    She is not worth pinning over... kavua pete she would do the same akiwa wako
    Kuchukua subtitute ni ushamba na uhuni wake for yeye kama mwana dada..
    picha tofauti na the guy akifanya hivyo... naamini kajishushia P, na hata huyo kaka
    From your maelezo ni limbukeni na jihesabu mwenye bahati umeepuka mapema
    hapo kakubali tu sababu ya :A S 465:, na ile lia lia yoote sio mapenzi juu yako bali alichokua anapata...


    Hata hivyo haina maana kua huumii... Pole saana, kua mvumilivu na please next time ugenini b careful
    Usikate tamaa, mwanamke ana nafasi yake katika mambo mengi maishani hata kama hamjaoana
    hivyo usichoke hivyo Timbala...

    Best of luck...
     
  12. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kama wewe ni mtu mzima na unayeelewa sircumstances ktk mapenz
    i sidhani kama unaweza kumwambia mtu aliyeko katika halia kama hii maneno kama haya.
    kama wewe mahusiano yako kimapenzi yamekaa imara sana sio kwa kua wewe ni mjanaja sana
    ni basi tu ni bahati, au baraka hivyo usiringe sana na kuwaona watu wengine hawana akili..
     
  13. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,881
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuona hilo ukajiondoa
    wapo wanaume wengi wenye tabia kama za huyo bi dada............. una uhakika unaweza kuishi kivyako vyako......... au ndio leo utakuwa na mwajuma akiolewa unatafuta rose mwisho wa siku inakuwaje....
    katika ulimwengu huu hayo ni mambo yapo cha muhimu kuomba Mungu umpate atakayekuwa na tabia nzuri.........na wewe ukiwa mfano

     
  14. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    huyo mdada mke wa mtu
    anapatikana wapi ?lol
     
  15. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Daahhh
    Pole sana mkuu
    Kama ndio umeanza hizi sarakasi
    Na mazingaubwe ya ku date kaza
    mwendo kwani mchana bado kweupe..
    Ukifikisha 5 hivi hapo sasa umesha kuwa konkody.. hutaingia gizani kirahisi..
    Nachukua muda kumjua mtu kama
    Unatafuta wa kuoa...

    Mmmhhh siku nyingiine ukinunua takeaways
    Usipeleke nyumbani .. kula barabarani au simamisha gari mahali...

    Hujanielewa ni PM
     
  16. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    ukitulia una busara sana
     
  17. Eliphaz the Temanite

    Eliphaz the Temanite JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,664
    Likes Received: 232
    Trophy Points: 160
    Ukome na wewe kusubiri mpaka utongozwe!
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Alafu wewe...mwangalie na vijishauri vyake vya kizushi hapa!
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mstari mpya wa kutongoza nini?!Maana naona tangu juzi unautumia sana...
     
  20. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,799
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280

    Haiwezekani na haina maana kabisa, kama vile ambavyo haina maana kuwa na mke wa mtu kisirisiri.

    Hivyo basi, tusilaumu wanawake tu, hawa wanaume wa hivyo wapo.
     
Loading...