Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

AM Basi laua zaidi ya watu 10

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Selous, Mar 1, 2010.

  1. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Basi la AM lililokuwa linatokea Moshi/Arusha limeua baada ya kupata ajali. km chache kabla ya kufika Nzega mjini.

    Poleni wafiwa
     
  2. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Lilikuwa likienda wapi (kituo cha mwisho) maana naona route ni ndefu sana!!
    Poleni waliopatwa na msiba.
     
  3. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Moshi - Arusha - Singapore - Shy - Mwanza
     
  4. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    RIP waungwana.

    lakini post ipo kwenye siasa, Mods rekebisha
     
  5. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Sishangai kwani hiyo njia ya Arusha - Babati Singida - Nzega - Kahama/Mwanza.

    Am, Jordan na mabasi mengine wanakimbia ajabu na magari yote ni yale ya chesesi za malori. Na wanapata ajali every week sema tu huwa hairipotiwi.
     
  6. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Join Date: Sun Jan 2008
    Posts: 699
    Thanks: 107
    Thanked 89 Times in 60
     
  7. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Kaka hiyo ni fupi yapo yanayotoka Moshi, Arusha, Babati, Singida, Nzega - Mwanza/Kahama/Bukoba.

    Hiyo ruti ni balaa muda wote hayo magari yapo faster kwa kwenda mbele na muda wote yamejaa na abiria wanasimama kifupi ni ruti yenye abiria wengi ila magari machache.

    Na wapinzani wakubwa ni AM na Air Jordan.
     
  8. MchunguZI

    MchunguZI JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2010
    Joined: Jun 14, 2008
    Messages: 3,601
    Likes Received: 534
    Trophy Points: 280
    Basi-lori, ruti ndo hiyo!

    No regulations! No standards! No responsibility, Ah! .......
     
  9. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2010
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tuwaombee majeruhi wa ajali hiyo kupona haraka na pole kwa ndg na jamaa za wafiwa
     
  10. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Taarifa za sasa TBC1 ni 21 lakini waliopo hosptali wanasema 27
     
  11. Selous

    Selous JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2010
    Joined: Jan 13, 2008
    Messages: 1,305
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nimeenda eneo la tukio, tungekuwa na safety awareness tungepona. Viti vya basi vimebaki kasoro cha dereva na paa la basi limetoka. Nilikuwa njian naenda Kahama nimepitiliza nimesahau hata camera. Wenye fani watawaonyesha. Inasikitisha sana. Hii kona ni mbaya na mvua zipo
     
Loading...