Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Am a single lady.......if u like it then u shuld put a ring on it-diva

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Saint Ivuga, Oct 6, 2011.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    [video=youtube_share;tRSWgWeHJp0]http://youtu.be/tRSWgWeHJp0[/video]
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    im on ma way
     
  3. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    i will be back soon.
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yani umenishtua na hiyo thread yako am a single lady.................. dd i get u wrong???????
     
  5. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    better not to come back mana ametustua wengi mnooooooooooooooooo
     
  6. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    ha ha ha we mdada anamsemea mtu duh, mzima lakini
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kumbe bado anatafuta tu..
     
  8. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hivi kwanini mnaendelea kuhangaika na huyu Diva wakati alishasema katika Blog yake hataki members wa JF wajadili mambo yake humu.
     
  9. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [h=2][/h] huyo Diva wenu aliandika hivo ktk Blog yake: Achaneni nae aaah:
    [h=3]JAMII FORUM NIMECHOKA SASA ....MNANITAFUTA NINI HASA??[/h]
    [​IMG]
    Saa hii Usiku nimeshindwa kulala kabisaa kabisaa
    jamii forum niwaulize mna matatizo gani na mimi?
    hamna watangazaji wengine wa kike ambao mnaweza kuwajadili katika mtandao wenu?
    maana sielewi inakuaje ??
    Nakuta Picha zangu zinakuja kwenu zinajadiliwa ..... mnaiba Picha facebook mnaweka mnanijadili upuuzi ?
    sasa mpaka next week naomba mtoa Picha zangu na kila kitu kinachonihusu huko katika mtandao wenu /// na m delete hizo comments chafu zinazonihusu mimi, i blog too na najua kuna uwezekano wa kuzuia comments chafu na mbovu zinazomuhusu Mtu mwingine yoyote ..NA NYIE MNAACHIA TU BILA KUJUA ZINAMUUMIZA MTU KIASI GANI NA ZINAMUATHIRI KIASI GANI..got family too ...mnajua how much inani cost hizi issue zenu za kutukanana mitandaoni na kuchafuana??
    Kisheria mnanikosea na ntatumia hiyo sheria kuwaelekeza how things work .......its a free world na kila mtu ana haki ya kuishi anavyotaka yeye sawa ???
    sasa kama Mnafikiri mnaweza kuandika ujinga na ku insult watu kupitia mtandao wenu ,andikeni haohao mimi sitaki kabisa nasema sitaki na sasa nachukua hatua dhidi yenu.
    ...have my team na najua sheria vizuri inaendaje,hii Tanzania sio marekani,hatuna uhuru huo wa kuandikana vibaya katika mitandao
    Mnanichezea sasa naona ......ennuf is ennuf,i have my family ,i have people i respect and they respect me back , mbona mimi siwavunjii heshima why nyinyi mnakuwa mnanikosea lakini?why???whats wrong with u guys ???
    Tutaelewana tu naamini ....... mnavuka mipaka sasa , ntapoteza tu muda wangu kwa ajili yenu ...ngoja tuone
     
  10. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,122
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nani aoe k*haba.
     
  11. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,118
    Likes Received: 11,378
    Trophy Points: 280
    Muda wote anawaza haya mambo:


    [​IMG][h=6]The One Diva Loveness Love

    so guys why gals baada ya sex huwa wanaona aibu sana???[/h]
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    hahha mrembo wangu ulijua nimekuwa gay nini?
     
  13. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 465
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    namwendea bagamoyo huyu. atantafuta mwenyewwee
     
  14. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135

    Jamani tupunguze midomo wadau! Ma' Great thinkers tunaanza kuwa watoto wa uswazi kujadili yasiyotuhusu. She is right! Tumheshimu jamani.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    hahahahahh hapo umenizidi ujanja ..ila uwe makini FF asije akakujia badala ya diva ..the only my diva
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,146
    Likes Received: 5,689
    Trophy Points: 280
    kamuulize maana na social network ni nini? ..hizi si ni kaweka mwenyewe youtube ..anaweka huku akijua uwa vidomo domo tu[po ...kama anaweza aweke then atufunge na midomo au aweka password ili waone wale aliowachagua ...
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahaaaaaaaaaaaaaaaa ulijuajeeeeeeee! mana loh! ............ila sasa nimekusoma meen worry not
     
  18. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    bora umeniwashia taa mana loh!............mi niko poa mnooooo
     
  19. L

    LENNY G New Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila washkaji kama m2 atak ajadiliwe ts beta akaheshimiwa,,
     
  20. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ila nikweli ka mtu hataki basi muwacheni wajameni munamukosesha raha bure
     
Loading...