Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alute Mughwai ni nani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Izz, Oct 3, 2012.

  1. Izz

    Izz JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 735
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Wadau please tusaidie kuweka data (CV) ya huyu wakili Alute Mughwai wa wapinga rufaa ya Lema!
     
  2. k

    katesh Senior Member

    #2
    Oct 3, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ww vp? Si umeshasema ni wakili!mambo mengine muulizie Tundu lissu aweke cv za kk yake hapa!
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Hahahaa, huyu jamaa amepigania jana kifungu cha Mhuri tu.

    Pamoja na Jaji Mkuu kumuelewesha, bado aliendelea kupinga vikali.

    Walipompa za usoni kuwa kama HUKUMU haina Mhuri, basi Lema bado ni Mbunge, akanywea!!!

    Kama angelikuwa huyu jamaa, angelisema kuwa baada ya Nembo kuanguka, anayehutubia siyo Rais wa USA.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,845
    Trophy Points: 280
    Huyu nasikia ni ndugu wa damu wa Tundu Lissu.

    Yaani ndugu wawili, mmoja Gamba-damu na mwengine Gwanda damu, mimi kama ningekua mzazi wao namuachia laana tu huyu alute.
     
  5. ntogwisangu

    ntogwisangu JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 501
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    Mtetez wa haki za wanyonge,anayepigania maslahi ya watu wa Arusha kutokuongozwa na Tapeli, mhuni,mwiz wa magari,na asiyekuwa na busara hata chembe!!!!!!
     
  6. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii! Waswahili husema

    Kuchamba kwingi huondoka na m.a.v.i

    au Akili nyingi huondoa maarifa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Bora ya kuongozwa na huyo TAPELI,MWIZI WA MAGARI KULIKO kumpigia kura MALAYA MWIZI WA WAUME ZA WATU.
     
  8. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35

    kungekua hamna ban ningekutukania kiungo cha uzazi cha kike
     
  9. dogojanja 87

    dogojanja 87 JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 885
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nisaidieni jamani,hicho kifungu cha mhuri hakiwezi kuibatilisha rufaa,kama inawezekana kwann wanasheria wa lema hawakutilia maanani hicho kitu??
     
Loading...