Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alumn fra Kaengesa Seminary Secondary School

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Sep 5, 2012.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    From Yahoo friends
    [​IMG]
     
  2. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Wakenya tangu mwaka 1972 walianzisha harambee kupeleka watoto wao kusoma Marekani, Uingereza, na kwingineko. Wabongo kazi yao kuendekeza harusi tu. Sawa na mijitu mingine haitaki kuchngia wagonjwa wasio na uwezo ili wakatibiwe, lakini haohao hujifanya kuandika michango minono kununulia majeneza na sanda na mapombe msibani ati marehemu alikuwa rafiki yao sana. Kudadadeki mi nikifa usilete hata senti moja kama hutaki kunichangia nitibiwe. Nitakuona tu ukichanga na ntakutumia laana uharibikiwe mipango yako. Msaidie mtu kwa tija, asome apate maarifa asaidie na wengine. Harusi wachangia mipombe hata waakilewa watu huanza ufuska palepale harusini na kuokoteza miwaya???????
     
  3. rigobert

    rigobert Member

    #3
    Sep 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mie mbona sijaelewa,maelezo na kichwa cha habari,fafanua vizuri basi maelezo yako!!!
     
Loading...