Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alshabab VS Tisa December

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malipesa, Dec 2, 2011.

  1. Malipesa

    Malipesa JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 310
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ikiwa kutakuwa na taarifa za ki-intelinsia ya kuwepo uwezekano wa sherehe za kilele cha maadhimisho ya sherehe ya Uhuru wa Tanganyika kushambilwa na Alshabab, basi polisi ipige marufuku kufanyika kwa mkusanyiko wowote mkubwa siku hiyo.

    Ni maoni binafsi tu.
     
  2. fige

    fige JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 377
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hofu hiyo ipo,ndio maana jukwaa la katiba walizuiwa.Lakini sidhani kama ushauri wako utafuatwa.
     
  3. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hao jamaa wanamtandao mkubwa na baadhi ya serikali za nchi za africa mashariki, kwa hiyo ni vigumu kujihusisha na serikali isipokuwa makundi mengine kama vyama vya upinzani. Tutegemee amani tele Tisa Decemba. Ila kama vyama vya upinzani, Jukwaa la katiba namakundi mengine yakitaka kufanya shughuli zao basi jamaa wanapewa ruksa.
     
  4. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #4
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,033
    Likes Received: 1,330
    Trophy Points: 280
    kweli 9 dec polisi wasiruhusu mkusanyiko wowote uwanja wa uhuru!nime smell al shabab kufanya mambo
     
  5. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #5
    Dec 4, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hakuna kitu kama hicho naomba tusitishwe
    kwa sasa Al Shabbab nguvu yao imepunguzwa sana na majeshi ya watu Kenya hadi kufikia 9. Dec itakuwa imekwisha kabisa

    Naomba wananchi tujitokeze kwa wingi kusherekea maadhimisho ya miaka 50 ya Tanganyika yetu

    KARIBUNI SANA !!!!!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Du kweli huenda ruhusa wanachukua ruhusa
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Policcm hapo watafanya vyovyote kuweka ulinzi ila kwa makusanyiko mengine hawapo tayari na garama itakuwa kubwa, ila kupambana na maandamano ya amani wana uwezo na garama yoyote watatumia. Kazi kwelikweli ukifuatilia siasa za Afrika hasa Tz
     
  8. kande kavu

    kande kavu JF-Expert Member

    #8
    Dec 4, 2011
    Joined: Sep 17, 2011
    Messages: 235
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usihofu mkuu.Tumezungumza na hao mashababi wasitishe maandamano, oooh sorry, wasitishe mashambulizi kwanza kipindi hiki tunapojiuliza katika jubilee hii tumefanya nini na kwa kiasi gani CCM wanamchango katika hilo. Ama maendeleo, au Umaskini. Lakini pia kwa taarifa yako tu, mashambulizi yao yako programmed kwa ajili ya maandamano tu.Hii ni kwa mujibu wa intel yenye jinsia.
     
  9. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #9
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    inaonekana alshaabab na polisi wana mawasiliano zaidi maana ikiwa ni wapinzani tu basi wanaibuka lakini ikiwa serikali/ccm basi alshabab wanakua wako kwao wanakula mirungi

    FUNNY!!
     
  10. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #10
    Dec 4, 2011
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    [FONT=&quot]Mkuu naakubaliana na wewe kuwa Polisi wanamahusiano makubwa na hawa Al Shabab. Inabidi tujiulize, inakuwaje CCM wanavyotaka kuandamana Al Shabab hawa washambulii. Hivi majuzi NEC sijui CC wamefanya mkutano kibao Dodoma lakini hawakushambulia.[/FONT] [FONT=&quot] Na ninaamini kuwa Al Shababu wanapenda sana dini zote, za kiislamu na za Kikristo. Nasema hivyo sababu, polisi hawajawahi kutoa taadhali kuwa kuna hatari kuwa Al shababu watawashambulia waumini wa dini hizo

    Alshababu vilevile wanapenda sana michezo. Hatujawahi kusikia kuwa polisi wametoa angalizi kwa wapenzi na washabiki wa mpira wakati wanakwenda au kutoka katika viwanja vya mpira wajitahadhari
    [/FONT]

    Al shababu wanapenda sana wanafunzi. Hatujawahi kusikia wakitaka kulipua mashule au mikusanyiko ya wanfunzi, iwe wa shule ya msingi au vyuoni
    [FONT=&quot]
    Al shababu pia wanapenda sana sherehe ya Uhuru wa Tanganyika. Al shababu wameruhusu Majeshi yetu (ya Polisi, magereza, JW nk.)wanakifanya magwaride kwa ajili ya maandalizi ya DEC 9, Hatujaambiwa kuwa magwarde hayatofanyika sababu ya tishio la Al shababu
    [/FONT]

    [FONT=&quot]Konklusheni; Al shababu hapendi vyama vya upinzani kufanya maandamano na hawapendi watu wote wanaotaka kufanya maandamano ya kupinga mswaada wa katiba. Kinachonisikitisha ni kuwa polisi hawataki kutuambia hilo kwa sababu , polisi wanapata taarifa zote za Al shababu juu ya mashambulizi yao. Kama una hamu ya kufanya maandamano jiunge na CCM[/FONT]
     
  11. FuturePresident

    FuturePresident JF-Expert Member

    #11
    Dec 4, 2011
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 321
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    CCM + KOVA + MWEMA = Alshabaaab!!!!!

    Very Funny...
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,260
    Trophy Points: 280
    hamna cha Aisha Babu wala nini, ni mbwembwe tu za CCM kuhujumu demokrasia na haki za msingi za wananchi
     
  13. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #13
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Umesahau moja, ALSHABABU WANAPENDA MBIO ZA MWENGE!!
     
  14. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #14
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    kwahiyo aishababu ni magamba sio???
     
  15. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #15
    Dec 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280

    Hakuna Al shabab wala mama yake Al Shabab ni usanii tu unaotumiwa na Serikali ya magamba kupitia kitengo chake kingine, vyombo vya dola, katika kuzuia maandamano ya shinikizo la kudai katiba mpya ambayo yanataka kufanywa nchi nzima.
     
  16. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #16
    Dec 4, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Siku watakapo tinga hapa Tanganyika Al shabab ndio utakuwa mwisho wa Kova au kovu na ujinga wao na Intelejensia yao ya Kipumbavu kama wao wemyewe walivyo, Kova na Mwema kama wanawashwa waende wakawafuate huko Somalia kama vile mshikaji wa Magogoni anavyowafuta wakina Kamaeruni.
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Dec 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    alishabaab are not aliens they are our kids or relatives and they live among us.wanaweza kulipua wakiamua ila hawana ugomvi na sisi
    kama hakuna tishio na sherehe zitakwenda sawa sidhani kama watakuwa na kisingizio tena cha kuzuia maandamano
     
  18. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #18
    Dec 6, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    so our kids dont want new constitution, better life, facts and truth, wakisikia hayo tu wanaongea na kova kuwa watalipua

    tunacheza kweli aisee

    nahisi hao aishababu wa tanzania tumewaumba ili kutishia mdai haki yeyote yule kama USA walivyoumba WMD Irak ili wamuue saddam
     
Loading...