Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alshabaab wazuia mikutano ya Injili

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ground Zero, Nov 28, 2011.

  1. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Serikali ya mkoa wa Dar umewanyima kibali Kanisa la Tanzania Assemblies of God (TAG) kwa kile kilichoelezwa na mkuu wa mkoa huo Meck Sadik kuwa ni hofu dhidi ya Alshabaab.
    Source; Mwananchi 28/11/2011
    Hawa Alshabaab sasa watatufikisha pabaya, tutafika mahala hata harusi zitapigwa marufuku, masoko kama yale ya karume marufuku sasa nchi itakuwaje?
     
  2. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Wala si Alshabab huu ni Udini tu siku hizi kama serikali ikiona wanataka Kubanwa wanasingizia Alshababu maandamano wanasingizia Al-Shabab siku hizi Al-Shabab ni Chaka la kuficha uovu Wa serikali na CCM yake.
     
  3. D

    Dr.Mbura Senior Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mimi naamini kuzuiwa kwa mikutano ya injili ni mpango wa polisi na serikali yake kutafuta sababuu za kuzuia maandamano ya katiba yanayokuja kwani watasema hamuoni hata mikutano ya injili tumezuia
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
  5. E

    Edwin Chapa Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fanyeni mkutano na wala msiogope hao Al shabab kwan km Mungu ameandka kufa utakufa na tena ukifa ukiwa ktk Mkutano wa Injili(neno la Mungu) utakuwa umekufa kishujaa na wewe ni mfia dini usiogope hao,Tangazeni neno la Injili kwa mataifa yote
     
  6. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We waache waendelee kuwasingizia al-shabaab mwisho watakuja kweli.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,085
    Likes Received: 1,109
    Trophy Points: 280

    kuzuwa kufanya mkutano wa injili ni udini... hehehe! ama kweli weye ni great thinker ...

     
  8. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,148
    Likes Received: 5,345
    Trophy Points: 280
    mbona mihadhara inaendelea kama kawaida pale Manzese? Ni nani kawapa kibali cha kufanya mkutano pale?
     
  9. Ground Zero

    Ground Zero JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wale wa manzese hawana ugomvi na alshabaab mkuu
     
  10. samito

    samito JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tanzania Intelligence security imekaaje? namashaka nayo hawana uwezo mkubwa, sasa tukitishiwa kidogo tunaogopa hao jamaa wanafanya nini? nahisi kuna jambo jingine behind the so called al-shabab!!!!
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    :smash: Sasa nimekwazika na hizi sababu za kila siku
     
  12. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tumeshtuka taarifa za kuaminika ni kuwa tangu julai mwaka huu, waislamu zaidi ya
    500 wamebadili dini, hamuoni ni hatari kuruhusu mikutano zaidi?
     
  13. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    mie hofu yangu ni pale mzaha huu utakaposababisha hofu kwa watalii.
     
  14. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Maandamano yepi tena? Ndoa ya katiba tayari imeshafungwa jana Ikulu. Tuendelee tu na zoezi la kutoa maoni juu ya katiba mpya.
     
  15. Straddler

    Straddler JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 718
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35

    Jinamizi la Alshabaab.:lol::lol::lol:

    Wenyewe hata hawana habari kwamba mikutano inazuiwa kwa sababu yao. Wenyewe wako busy kutoana roho wenyewe kwa wenyewe. :lol::lol::lol:
     
  16. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Mbona mihadhara inaendelea pale Manzese na kule Mbagala huko hakuna Al-Shabab??????
     
  17. Echolima

    Echolima JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Oct 28, 2007
    Messages: 2,796
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ndoa gani tena??? We acha kumtusi mkuu Wa kaya.
     
  18. std7

    std7 JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 293
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    Al-shabab na mihadhara shina ni moja.
     
  19. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Soon tutasikia kuna alshaamam!Inaumiza sana kuona watu wengine wakitaka kufanya mambo inakuwa rahisi tu tena bila bughudha ila watu fulani ni marufuku,tunakoelekea si kuzuri na ipo siku yatatokea madhara makubwa maana tunapandikiza chuki baina ya makundi katika jamii.
     
  20. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Nimeshauliza hili swali mara nyingi, nini kazi ya polisi? Ni kutumia taarifa zao za 'inteligensia' kuzuia ibada hiyo au kulinda ibada hiyo dhidi ya al shabab? Nina kigugumizi na nia ya polisi.
     
Loading...