Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alpha aandika barua nzito kuishutumu TPF na EABL kwa kuwatelekeza washindi waliopita

Discussion in 'Entertainment' started by Kabota, Jun 26, 2012.

  1. Kabota

    Kabota Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 8,967
    Likes Received: 869
    Trophy Points: 280
  3. Kabota

    Kabota Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 15, 2009
    Messages: 61
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 15
    Yeah ni jambo la kushangaza kama hata wao (EABL) wanashindwa kuendelea kuwaweka juu washindi. Alichosema Alpha ni kweli kabisa.
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Naona malalamiko yake ni ya msingi, alichoandika ni dhahiri na amekithibitisha kwa mifano hai, sio majungu wala nini. Ndo tabu ya kufanya kazi na bepari, washapata wanachokitaka wamelala mbele.
    Hongera Alpha kwa kutoa yalo moyoni kwa faida ya washiriki wengine...
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Hao wasanii wajue walishavuta chao. wamejulikana karibu Afrika yote. Wajifunze kusimama wenyewe na wajue kuwa hao bia kazi yao iliishia pale ukumbini. Labda wa kuwabana ni hao tpf
     
Loading...