Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alohaaaaaa!!!!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mishemtaa, Mar 20, 2011.

  1. M

    Mishemtaa Member

    #1
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Y!mwanamke akimfumania mmewe ni rahisi kumsamehe kuliko mwanaume umfumanie mkewe itakuwa vp!!
     
  2. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanawake tumeumbwa na huruma sana ndio maana tunakuwa hivi
     
  3. Dumelambegu

    Dumelambegu JF-Expert Member

    #3
    Mar 20, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 1,053
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama ni mimi nimemfumania mke wangu nitamuuliza mume mwenzangu kwamba 'vipi rafiki yangu mbona hatuombani???' halafu nitamshika mkono mke wangu na kumwambia 'twende zetu dear'.
     
  4. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #4
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    just because men are polygamy in nature, women are not!! Mwanaume anaweza kuwa na mwanamke zaidi ya mmoja, but mwanamke ni mume mmoja tu!
     
  5. M

    Mishemtaa Member

    #5
    Mar 20, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah!ww sema nn mwanamke ameubwa kiuruma sana kuliko cc madume jamani
     
  6. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #6
    Mar 20, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Wote tuna wivu wa mapenzi..

    Mwanamke mwepesi kusamehe vigumu
    kusahau na huyo mwanaume cha moto atakiona

    Mwanaume anapenda kula
    Lakini yeye akiliwa anataka kuua mtu ..

    Sijapenda kichwa cha hii thread haiendani na topic..
     
  7. Papa Diana

    Papa Diana JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tendo la ndoa mara nyingi kwa manaume ni "physical" sanasana (sio lazima ampende mwanamke kufanya nae mapenzi), lakini kwa wanawake wengi hili tendo linahusisha sana "emotions", nafikiri wanawake wengi wanaelewa hilo kwa hivi inakua rahisi kusamehe kwani wanajua ile kitu(uume) inaakili yake yenyewe......wanaume kwa upande mwengine wakishaibiwa basi wanafahamu kwamba kunauwezekano mkubwa kwamba huyo mwanamke anampenda zaidi huyu jamaa kuliko yeye!!!

    It hurts more for a man!! I think
     
  8. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Ilishajadiliwa saaaana humu tafuta hiyo thread utafaidika sana
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wanawake tumeumbwa hivo ndugu
     
  10. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    alohaaaaaa!!!!!....
     
  11. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #11
    Mar 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wanawake wepesi kusamehe lakini pi wazito kusahau,,,,
    wanaume wazito kusamehe,,,na wepesi kusahau,,,,,,,
    lakini mie nikimfumania ,,,nahisi ntauwa lool...
    jinsi mume anavyouma then heheheh heeheh yaani sisemi ....
     
  12. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #12
    Mar 21, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mwanaume anapenda kula
    Lakini yeye akiliwa anataka kuua mtu ..

    Sijapenda kichwa cha hii thread haiendani na topic
    ..[/QUOTE]

    Kweli title ya hii thread haiendani kabisa na topic
    "Alooha" ni lugha ya visiwa vya huko Hawaii, ni ina maana "asante". Sasa ndugu yetu Mishemtaa vipi hii?
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    wanawake tunapenda vibaya. Lol!
     
  14. M

    Mishemtaa Member

    #14
    Mar 21, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sawa kaka futota nimekusoma bila shaka!
     
  15. LD

    LD JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nitasamehe tu!!!
     
Loading...