Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Alo nyuma atangulie mbele wa usoni twende

Discussion in 'Jamii Photos' started by Babylon, Aug 21, 2010.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2010
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    :violin:Hivi !!
    [​IMG]


    [​IMG]


    Hali kama hii ndiyo inayowafanyawazazi wa kike kukompiti na watoto :tongue:
     
  2. Jumboplate

    Jumboplate Senior Member

    #2
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 29, 2008
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Moja ya vivutio vya utaliii??????????
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Choka mbaya hamna kitu hapo
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Vivutio vya utalii kwa mapedeshee
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    Mmh, ni mamiss au ni mabaunsa???
     
  6. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Do wapeni kamotisha basi:becky:
     
  7. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #7
    Aug 25, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Pole pole mkuu...mbona patamu tu vimichongoma viko sawa kabisa..:A S 8::A S 8:
     
  8. Kilbark

    Kilbark JF-Expert Member

    #8
    Aug 25, 2010
    Joined: Feb 25, 2008
    Messages: 558
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Walienda kuchimba dawa wakazuga eti Mto Wami! Weweeee Mambo iko huku!
     
  9. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #9
    Aug 25, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,340
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Usiwaponde baba yangu, choka mbaya ni yetu sisi sote wabongo, na mbaya zaidi tulishapandikizwa mawazo ya kujiona sisi hatufai, na kila kilicho chetu hakifai! Hivyo vitoto jamani vinavyopendeza na hizo "black is beuaty" colors bado unaviponda? Nadhani wangekuwepo vitimoto ungesifia sana. Bado hujajua siri ya urimbo wa "blacks" au huwa huwezi kuwalinganisha vizuri PRACTICALLY na rangi zingine kwa wakati mmoja! Jaribu kufanya hivyo siku moja halafu commemnts zako utakuja kuziona kama ziko fair au unfair!
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Aug 25, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Haya bana mwamba ngozi huvutia kwake...
     
  11. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #11
    Aug 25, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Tehe tehe tehe tehe viburudisho vya wataliii!!!!!
     
Loading...