Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

almost a month in 1 bed doing nothing,what should i do?!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by winy, Apr 19, 2012.

  1. w

    winy Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mamboz jf...jaman naitajikusikia mawazo yenu,I have a lover na kikweli nampenda saaana.mwanzo tulikua tunaenda sambamba kihisia za mapenzi napo jihisi natamani yeye pia alionekana kutaka na tukipeana likizo ni only a week,sasa mwenzangu kabadilika anakaa ata mwezi tunalala 1bed lakini doing nothing all month,fanya kama wewe ni mimi ungemfikiliaje na ungefanya nini
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kwenda sambamba maana yake nyie ni parallel line, ambazo huwa hazikutani.

    Anyway, wewe ni Ke au Me.

    Sema naye, usisubiri hisani wa watu wa marekani.
     
  3. rifwima

    rifwima JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni PM, nimsaidie kazi kijana for the case kama wewe ni KE.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    hivi Konny.....ukubwa wa Timbuktu ni km ngapi za mraba tena....nimesahau....
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    take the initiative... jump-start him; mchokoze, usisubiri kila siku alianzishe yeye...
     
  6. k

    kabos katoto Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    achana nae km vp tafuta mwengine ujiachie naye.mapenz ni raha c karaha.
     
  7. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ... Do Something.
     
  8. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu ashakuwa camerun, hehehehehe. Ukiona mwanaume wako anapoteza hisia za mapenzi na wewe bila sababu ya msingi ujue tayari anatoa tg thus why anapoteza hisia na wewe kwan anavutiwa na madume wenzake. Ukuli ukatae ila fanyia kaz kwan dunia imekwisha
     
  9. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ongea naye usikurupuk kwenye maamuzi,labda kuna kitu unamkera ndio maana anakuwa hivyo,badilisheni pia mazingira ili kuchangamsha penzi lenu
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ni cubic metre 1098756432196543654665685650.1

    hapo nimeondoa eneo la ukanda wa gaza.


     
  11. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #11
    Apr 20, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Labda anakaugonjwa fulani na libido ndio iko very low
     
  12. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Zungumza nae vunja ukimya!kama huwezi kuongea then fanya vitendo vitakavyompelekea yeye kuelewa unachokitaka..
     
  13. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    duh nawe jaman inamaana umeshindwa kuanzisha mchezo mpaka uwe unachezeshwa wewe kwanza??? hisia ziko kwa wote na si kwa mmoja na wengi hupenda kuanzwa na si kuanza , naamin ukimwanza utapata .. pia naona bado kuna tatizo ni nini hadi kipelekee kucheza mechi moja kwa week?? kama mechi moja kwa week inapelekea au inatoa nafasi ya mechi za mchangani au ugenini kwa vile mmetengeza mazingira ya kukosa mvuto kimchezo
     
  14. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,017
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    kitandani una vaa night dress?vua uwe kama ulivyozaliwa tumia udi,perfume,cheni ya kiuno akukute kitandani umemtengea
     
  15. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    mpige kidole,labda atapata nguvu ghafla,du,hii sio kawaida kabisaaa,wadada ndo wanaletaga pozi,lakini huyu wako itakuwa wamem-cameron au anapiga sana puchu au mwanzoni alitumia sana viagra......jaribu kumpiga kidole
     
  16. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    anaevaa night dress hajui sheria za ndoa ??? maana ukiolewa shurti ulale uchi hahahaha
     
  17. w

    winy Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx guy, nitajitaidi kufanya kila ushauri wenu but I never sleep with night dress,hata umshike wap haamki...anadai mazoezi lakini siku zote alikua anafanya mazoezi na haki yangu napewa
     
  18. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ongea nae usisubiri mpaka hisani ya watu wa marekani.
     
  19. manuu

    manuu JF-Expert Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 3,874
    Likes Received: 8,870
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe ni KE/ME kama ni KE jaribu kuzungumza nae mkiwa chumbani huku ukifanya yale mautundu yenu ya mara umebana pua mara unjifanya kanga imeanguka bahati mbaya then uone kama jamaa hatuingia line.
    Nilichogundua wanaume tuliyo wengi ni wadhaifu sana tukiwekwa kati na mwanamke.
     
  20. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    1. ma muda gani nae kwenye mahusiano???
    2. nani huwa anaanza kumhitaji mwenzake??
    3. ulishajaribu kuongea nae??
     
Loading...