Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Almas Halamu yaruhusiwa ktk soko la kimataifa

Discussion in 'International Forum' started by engmtolera, Nov 2, 2011.

  1. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #1
    Nov 2, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Haya sasa Babu mzee Mugabe hatimaye machimbo yake ya almasi sasa yaruhusiwa kuuza almasi yake ktk masoko ya kimataifa,baada ya kufungiwa kwa mda kutokana na wanaharakati kudai kuwa almasi hiyo huuzwa kwa magendo na inatokana na mauwaji

    sasa ni mwendo mdundo babu mugabe atauza almasi yake bila vikwazo
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Sasa utaziitaje hizo almas haramu?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,411
    Likes Received: 9,110
    Trophy Points: 280
    Hajaziita "haramu" kaziita "halamu".
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 2, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    hONGERA Zimbabwe, kama wana amount ya kutosha watapunguza kwa kasi sana mfumuko wa bei na kuondokana na kubeba noti ya 100,000,000/=
     
  5. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #5
    Nov 2, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ulitegemea ni nini.................hizi ndio chenga za wakoloni mambo leo....................wapi Tsivangirai!
     
Loading...