Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Almanusura nijiumize na losheni ilopigwa marufuku!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Baba Mtu, Feb 1, 2011.

  1. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Wana-jf juzi nilinunua losheni iitwayo CLAIRMEN FOR MEN. Kabla sijanza kuitumia nilisoma ingredients zake na jinsi ya kuitumia, nikakuta kuwa sitakiwi nikae juani pindi nitakapopakaa hiyo losheni. Nilistuka kidogo na kujiuliza itakuwaje ikiwa ntalazimika kutembea juani. Niliamua kutembelea website ya TFDA (mamlaka ya chakula na dawa tanzania) na kuperuzi, nikaona kuwa CHLOROQUINONE NA JAMII ZAKE ZOTE ZIMEPIGWA MARUFUKU; na hiyo losheni ya claire for men ina hydroquinone ndani. Kana kwamba hiyo haitoshi nikaperuzi katika google na kuona madhara ya hydroquinone, nikachoka na kuchoka. Nitaendelea kupakaa mafuta ya nazi kama yale alokuwa akipaka bibi na babu enzi zile kwani haya mafuta ya kisasa ni hatari kwa afya yangu.
    Nawaasa wana-jf na jamii kwa jumla tuwe tunasoma maelezo yaliyo katika bidhaa tuzinunuazo kabla ya kuanza kuzitumia, ukiona kuna kitu huelewi uliza kwa daktari aliye karibu nawe.
    Nilichokiona katika mitandao ni hiki hapa katika links hizi:

    1. TANZANIA FOOD AND DRUGS AUTHORITY

    2. UK Skin Lightening - Hydroquinone Skin Bleaching

    3. Banned Skin Bleaching / Skin Whitening products

    4. Hydroquinone Side Effects Revealed. Discover the Truth.

    5. The Truth About Hydroquinone by MedicineNet.com

    6. hydroquinone topical medical facts from Drugs.com
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ungekuwa mweupe yakhee...kama Mkongo...asante for info
     
  3. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #3
    Feb 2, 2011
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Du! halafu watu wangempigia 'wink' barabarani sijui angekunja ngumi!!??
     
  4. P

    Puza Senior Member

    #4
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ebwana bora iligutuka au walitaka kukugeuza albino nn?
     
  5. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #5
    Feb 2, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa siku zote unapaka mafuta ya nazi, ikawaje ukataka kuanza kutumia lotion??????
     
  6. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #6
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35


    Hamna!! Ni mtoto nilham, mtoto wa kimanga amenipa sharti la mie kuwa mweupe ili aweze kunikubali kwani yee hataki mume mweusi!!! Mzee ndo nkaona nianze kujicream ili nami ning'ae. Lakini kwa sharti la kutombea juani pindi npakapo hiyo loshen, basi mie naachia ngazi kwa mtoto nilham, najiweka pembeni kama 20%
     
  7. czar

    czar JF-Expert Member

    #7
    Feb 2, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo, hawa kina Nilham watatufanya tufanye mambo hata ambayo hatukuwahi ota eeh. Sasa vipi kama angetaka mweusi na mm mweupe?? Kunae lotion za reverse(white to black),
     
  8. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #8
    Feb 2, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    kila unachoambiwa kufanya lazima ufanye?
     
  9. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #9
    Feb 2, 2011
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
  10. P

    Puza Senior Member

    #10
    Feb 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jaribu samli nilham ni vema kumtia mkononi ikidunda muombe alegeze vigezo
     
Loading...