Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Almaarufu Netchi Lyimo

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lengeri, Oct 20, 2011.

  1. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #1
    Oct 20, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ripota Netchi Lyimo mjukuu wa Mchungaji jamaa alikuwa mbali sana kwenye fani yake sijui nini kimemrudisha nyuma hivi.

    Namwona hapa Moshi aka mji wa wagumu anavyopigika na maisha.
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Oct 20, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    ina maana siku hizi siyo mwandishi wa habari tena? anapigikaje wakati mke wake anafanya kazi Sauti ya Injili
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Oct 20, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mi nimeshindwa kumjua Lengeri anamzungumzia nani.
     
  4. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa kipaji alichonacho na uzoefu wake alistahili kuendelea kuwepo katika international level na si kukaa pale Bamboo bar akiokoteza vihabari uchwara vya Mambo Mseto.....
     
  5. Lengeri

    Lengeri Senior Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Jul 3, 2009
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wewe Mtoto wa juzi subiri sredi za kina Kibonde na Hando
     
  6. v

    valid statement JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    mke wa netch anafanya kazi saut ya injili kweli? Sio pale chuo cha ushirika?
     
  7. movingtarget

    movingtarget Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    moshi si mji wa kukufanya uwe na strategic planning...kitimoto, kibia na nyama choma siku imekwenda! vikao vyao watu wale wale tu mambo ya maniyuuuu na asenoooo. mji hauna changamoto
     
  8. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    udaku huuu! ongea point
     
Loading...