Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ally Kiba yu mzima wa afya

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Igangilonga, Jul 2, 2011.

  1. I

    Igangilonga Senior Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Napenda kuwajulisha wadau na wapenzi wote wa Ally Saleh Kiba kuwa yu mzima wa afya njema. Nasema nikijiamini kwa kuwa nimemuona mwenyewe kwa macho yangu sasaivi akiwa 'live' katika kipindi cha 'Friday Night Live' kinachorushwa na EATV. Amesema alipata michubuko tu kidogo, hakuumia......... tunamshukuru Mungu kwa kukuepusha na kukuombea afya njema
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,237
    Trophy Points: 280
    Afroedenzi...................where r u........?????????????????
     
Loading...