Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ally Bananga: Nafikiria kutangaza nia kuwania Ubunge Kinondoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DALLAI LAMA, Sep 17, 2012.

  1. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Aliyewahi kuwa kada wa CCM na mwenyekiti wa Uvccm wilaya ya Arusha Kamanda Ally Bananga amesema kuwa ameombwa na wakazi wa Kinondoni awanie Ubunge kupitia CHADEMA ila anatafakari maombi hayo.Bananga maarufu kama KINANDA majuzi alifanya mikutano ktk maeneo ya Mwenge na Mwananyamala hatua iliyoonyesha kukubalika kwake.IDD AZAN jiandae
     
  2. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    safi sana. Hao wanaopata ubunge kwa mazoea wajiandae. Bado segerea kwa mpendazoe
     
  3. M

    Magesi JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ali Bananga nitamuunga mkono mia kw mia
     
  4. h

    hans79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hatutaki afikirie huyo tayari mbunge wa Kinondoni twasubiri aapishe tu,Ali Bananga popote ulipo unatafutwa na wapiga kura wako ili ukamilishe kiu yao ya kuwa mbunge wao.Hilo jimbo,Segerea 2010 tuliyakosa kutokana na kutokuweka watu makini.Aliye karibu nae amwambie ya kuwa yeye tayari MBUNGE WA KINONDONI twamsubiri aapishwe tu.
     
  5. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    nilimuona mwananyamala, yuko vizuri, IQ yake inastahili, very quick kufikiria , ilala na kinondozi ni majimbo yatima
     
  6. mansakankanmusa

    mansakankanmusa JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,441
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    unapapara za kipuuzi, hariri mwandiko wako, ndio uuposti...nyie ndio mnakukosti
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ally bananga wewe ni jembe la ukweli kwanza umetimiza itikadi ya chadema inayosema msingi wa chadema ni familia,naona umeamua kuwa na familia kwa kuishi na Hawa mwaifunga na wote ni majembe ya chadema.bigup sana ally bananga na Hawa mwaifunga nyinyi ni mfano kwa vijana wa chadema.
     
  8. diwani ubungo

    diwani ubungo New Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mie nikiwa ni mjumbe wa baraza la madiwani kinondoni na nikishiriki katika maendeleo na siasa za jimbo la kinondoni,nachelea kutamka kuwa jimbo hilo kwa kipindi cha mwaka 2015,jimbo hili lina nafasi kubwa ya kuchukuliwa na upinzani,kwa kuwa mbunge aliyepo sasa ndani ya chama anapigwa na kupigana vita na madiwani wa chama chake na hivyo there is no team work,chadema tulipata kura 32000.hatukuwa na mtu kama bananga tutakapo mpata sure tuta ongeza kata nyingi kwendas upinzani kuunganisha zile za kijitonyama,tandale na makumbusho
     
  9. m

    matawi JF-Expert Member

    #9
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 29, 2010
    Messages: 2,058
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Gooooooo Bananga gooooooooo we have a trust on you na bila shaka Dsm ndo bye bye hivyo kwa CCM
     
  10. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #10
    Sep 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Bananga ni Jembe. hakika kinondoni mtapata kamanda
     
  11. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #11
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,074
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    DAH!Yaani kama vile kura zipigwe kesho....go on kamanda Bananga tung'oe hayo magugu maji....
     
  12. h

    hans79 JF-Expert Member

    #12
    Sep 17, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we kula kulala una gharama gani?
     
  13. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,427
    Likes Received: 4,604
    Trophy Points: 280
    Chapa ilale Bananga
     
  14. M

    MCHAWI Member

    #14
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli chadema mmeishiwa huyu bananga hata vidudu hakumaliza leo ndio anakuwa mgombea wenu na tena hapa dar hata hana makazi ya kuishi kwa mara ya kwanza aliletwa na Millya hapa mjini
     
  15. m

    massai JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    acha uboya wewe....huyuo chalii ya ara..anaweza.nyumba kitu gani wewe....! tunataka watu wasio na majumba ndio wenye mbinu za kutuwezesha na sisi tupate majumba.
     
  16. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,694
    Likes Received: 4,536
    Trophy Points: 280
    Ila huwa sipendi hizi lugha za mtu kusema ameombwa, tunataka mtu ambaye ana nia ya dhati na kuwa mwakilishi wa jimbo husika.
    Mtu pekee ambaye amewahi kuombwa kugombea ngazi fulani ni Dr Slaa peke yake, hata Nyerere hakuwahi kuombwa.
     
  17. W

    WANGU MIMI Member

    #17
    Sep 17, 2012
    Joined: Sep 11, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni vizuri kuwa na watu wa hivi. Kama kaombwa yeye kakubali na pia akiombwa kutoka atakubali tu
     
  18. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #18
    Sep 17, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwenyekiti wa magamba anasema kila asikiapo neno chadema! kitu kinagonga chupi na kurudi!
     
  19. L

    Lua JF-Expert Member

    #19
    Sep 17, 2012
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 705
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani huyo Idd Azzan ana elimu gani na amewaongoza kwa miaka 10, mbona pia mnaye mganga wa kienyeji prof maji marefu darasa la nne na anaongoza jimbo na mchumi wa ccm wa wilaya ya korongwe. muache dogo aje kino kwa wajanja kama alivyo Ally Bananga.
     
  20. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,488
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    thanx..izo tunaita za usso
     
Loading...