Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Allowance Haitoshi!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Lekanjobe Kubinika, Aug 30, 2011.

  1. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #1
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Source: Yahoo friends

    Sleeping Alawansi iongezwe? Au tutajikatia wenyewe. Duh hii kiboko

    [​IMG] No.1 Naibu Spika naye kauchapa
    [​IMG] No.2 Nambari wani naye yuko bize



    [​IMG] No.3, Tyson naye anajitetea

    [​IMG] No.4 Mzee wa Kiraracha


    [​IMG] No.5.Viti maalum,mmoja kautandika na mwingine ananyonya kidole



     
  2. d

    dy/dx JF-Expert Member

    #2
    Aug 30, 2011
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    duh! Hii kweli kiboko,yani hawana hata habari ya kinachoendelea.
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Ikiwa hata naibu spika anauchapa wakati wa mjadala, sikilizia atakachokisema baada ya katibu wake kumshitua pale mbele! "Katibu, Mwongozo kinachofuata?" kumbe ameulizwa Mwongozo kwa nini Tyson kafyatuka hovyo dhidi ya wapinzani bungeni, hoja iliyotolewa kutoka Ubungo!
     
  4. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #4
    Aug 30, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tanzania, Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeee.,
    Nchi yangu Tanzania, jina lako ni zuri (TAMU???) sanaaaaaa.,
    Nilalapo nakuota wewe, niamkapo ni kheri mama weeeee,
    Tanzania Tanzania, nakupenda kwa moyo woteeeeeeeeee.
     
  5. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #5
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Nzuri kwa kweli,nchi hii bana.
     
  6. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #6
    Aug 30, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wanamshanga tundu lissu na wenzie,maswali meengi mpaka muda wa mjadala bungeni unaongezwap
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Nakumbuka wimbo wa sogdog, usingizi.
     
  8. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #8
    Aug 30, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Na hii ndio aina ya viongozi tulio nao wamelala mpaka kifikra
     
Loading...