Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Allergy ya maziwa

Discussion in 'JF Doctor' started by amkawewe, Apr 29, 2012.

  1. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Jamani msaada, ninapenda sana maziwa ya ng'ombe lakini nikinywa uso unatoka vipele.
    Kama kuna mtu anafahamu tiba
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    fuatisha link ifuatayo ukajifunze kwanza Aleji/mzio husababishwa na nini mwilini, kisha katika web hiyohiyo utajifunza namna ya kuyatumia maji kujitibu na kujikinga na aleji: mzio/aleji: | maajabu ya maji
     
  3. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    matibabu ya allergy ni kukwepa vipi hivyo vinavyosababisha . hivyo usinywe hayo maziwa. tumia labda soya milk!!
     
  4. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Aleji inatibika mkuu, tena kwa namna rahisi kabisa bila hata senti tano, unatakiwa tu ujuwe aleji ni nini.
     
  5. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #5
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kunywa ya soya badala yake
     
  6. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #6
    Apr 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  7. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
     
  8. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #9
    May 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
     
  10. Willy

    Willy Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Hi Pole sana
    Kwa lugha rahisi, allergy ni pale ambapo mwili unatambua kitu ulichokula au kuvuta au kupaka kama kigeni na chenye madhara, hivyo unaita majeshi yake ili kukitoa kile kitu mwilini. Unapohisi kuwa umepata allergy la kwanza ni kuweza kutambua kitu chenyewe. lapili ni kutumia dawa za kupunguza dalili zake (antihistamins au anti prostaglandins). ukicha kukutana na hicho kitu kwa muda mrefu mwili unaweka ukasahau. Hivyo nakushauri kama una hakika ni maziwa, basi yaache kwa muda kama mwaka mmoja. kama utaamua kuanza basi utumie kiasi kidogo uanagalie reaction.
     
  11. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
     
  12. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  13. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #13
    May 2, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
     
  14. vicent tibaijuka

    vicent tibaijuka JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 276
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  15. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
     
Loading...