Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Allan Quatermain

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Musia, May 17, 2012.

  1. M

    Musia Member

    #1
    May 17, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wapendwa natafuta kitabu cha hadithi kinachoitwa 'Mambo ya Ajabu Yaliyompata Allan Quatermain na Wenzake' tafsiri ya Kiswahili. Je, kuna sehemu yoyote ndani ya Tanzania nitakipata hiki kitabu?
     
  2. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 3,878
    Likes Received: 431
    Trophy Points: 180
    du zamani tulikuwa stori hizo tulikuwa tunazikariri vichwani, nangoja kusikia vinakopatikana
     
  3. brazilian

    brazilian JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 607
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Umenikumbusha Umsolopogas "Mwana wa Mfalme Chaka", Sir Henry Curtis, Nyleptha, Solais kwenye nchi ya Wazuvendi
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kiliandikwa na Henry Rider Hagard, mwingereza aliyepata kuishi Natal wakati fulani.
    Nilipata kuwa na nakala moja chakavu sana, panya waliitoboa na kurasa kadha wa kadha zimenyofoka. Sidhani kama ingekufaa...
     
  5. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hahahaaa, nimekumbushwa mbali. Na ile shoka iliitwaje?Inkosikazi au?
     
  6. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Je, naweza kupata wapi kile cha 'Mlima kolelo' na 'Mashimo ya Mfalme Suleiman'?
     
  7. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Kinaitwa ' Hadithi ya/za Allan Quarterman'. Jaribu pale duka la Vitabu mtaa wa Samora karibu na Extelcomms. Unaweza kukipata japokuwa kitakuwa toleo la kisasa na sio lile tulilosoma sisi mwaka 47
     
  8. A

    ADK JF-Expert Member

    #8
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    hujakosea maana yake mke wa mfalmenakunbuka lilipasuka vipandevipande baada ya kuuvunja mwamba mtakatifu
     
  9. A

    ADK JF-Expert Member

    #9
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    nakumbuka maeneo ya kisutu sokoni kuna jamaa wanauza vitabu vya zamani mimi nilivipata hapo "machimbo ya mfalme suleman na alfu lela ulela
     
  10. Sibonike

    Sibonike JF-Expert Member

    #10
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 7,869
    Likes Received: 2,120
    Trophy Points: 280
    Vilikuwepo duka la vitabu mtaa wa Samora karibu na mnara wa askari
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jun 21, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Nilisoma story ya umsolopagas,kumbe was a true man,tafuta around samora Ave, unaweza ukapata mkuu!
     
  12. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #12
    Jun 21, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Nenda katika duka la TPH mitaa ya Posta. Nilivikuta nkanunua hadi nkaviacha.
     
  13. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #13
    Jun 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Musia Mkuu, wasialiana na X-PASTER pia tembelea uzi wake huu: Riwaya za Zamani, Hadithi ya Allan Quatermain
     
  14. M

    Musia Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 92
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
  15. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 13,957
    Likes Received: 2,783
    Trophy Points: 280
    pia sio mbaya ukitafuta movie hii

    'THE LEAGUE OF EXTRA ORDINARY MEN'

    NI MOVIE ILIYOTENGENEZWA NA HISTORIA YA ALAN
     
  16. gody

    gody JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 1,227
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145

    hiyo mlima kolelo niliiona muvi yake mda kidogo ukikosa kitabu tafuta muv

    dah huyo Allan na yenyewe nimeiangalia long sana kwe kumbi za video so mkikosa vtabu tafuten hata muvie zake kwenye maliblary.
     
  17. Bourgeoisie

    Bourgeoisie JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 600
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Mkuu ushauri mzuri huu, unaweza kutuongoza mahali ambapo tunaweza kuzipata.
     
Loading...