Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

All we read here is Lowassa,Rostam,Zitto...then Zitto,Lowassa and Rostam again!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Waberoya, Dec 10, 2010.

  1. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2010
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    Yes my friend, Kipimo cha vilaza wote JF ni pale utakapowaona kama wanathubutu kujadili maada za katiba na kama wanaijua ilivyo! wengi ni vilaza wa 'siasa' wengi ni wafuata mkumbo. wengi ..ni

    Ila siyo na wewe umerudia mulemule sasa? leta mpya mkuu!
     
  2. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,758
    Likes Received: 4,504
    Trophy Points: 280
    Mie simo ila hebu subirini muone comment zinazofuata
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2010
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Come up with topics that will have different issues!!
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Slippery when wet!
     
Loading...