Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

All these words mean sex?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by The Boss, Sep 9, 2009.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    karibu kila neno tunalotumia siku hizi
    linamaanisha pia sex
    wakati mwingine huwa najiuliza kwa nini??????
    au labda jamii inawaza sana sex??????

    kula.........analiwa,anamla
    kupita.......amempitia,amepitiwa
    kulamba......amelambwa,anawalamba
    kukanyaga.....anamkanyaga,
    kutafuna...........anamtafuna
    kutembea...........anatembea nae
    kupakua...............anampakua,anapakuliwa
    kutia.....................anamtia...
    kubonyeza..........anambonyeza
    kukandamiza...........anakandamizwa
    kuonja.................amemuonja
    kubandua.............anambandua
    kukuna.............anamkuna
    kuchezea..............anamchezea
    kuchapa..............anamchapa
    kucharazwa..........anamcharaza
    kwangua...............anamkwangua
    kusugua...............anamsugua
    kugonga...............anamgonga


    swali langu hapa je hii ni normal kwa kila neno la kawaida
    kuhusishwa na sex au ni sisi wanajamii ndio tumesababisha,
    pili je ni maneno yapi sio ok kuyatumia?i mean hayapo decent?
    nimewahi kuwasikia wanawake wenye heshima zao
    wakitumia neno kupakuwa na kupakuliwa nikabaki mdomo wazi.
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Sep 9, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    mnaweza kuorodhesha maneno yenu ambayo mnayatumia......na ambayo hamyatumii
    but yanatumika,,,,,
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    kukamua
    kusebenza
    kupigamjengo
     
  4. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #4
    Sep 9, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    mhhh ....wandugu chochote ukisemacho hugeuka tusi,why? where is kifimbo cheza na wachafuzi wa lugha?
    mara ...oh yule demu anakamuliwa na mshua,where are we going.
    pscycologists says that:-
    75% of the day people use to think abou LOVE(SEX)
    15%.................................................JOBS
    10%.................................................THE REST
    kwa hiyo si ajabu..........kuona kila neno zuri linatafsiliwa kingonongono.
     
  5. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #5
    Sep 9, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Uko ryt mkuu
     
  6. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 9, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145

    Good Observation!
    You are almost touching the truth of the matter!
     
    Last edited: Sep 9, 2009
  7. Mhafidhina

    Mhafidhina JF-Expert Member

    #7
    Sep 9, 2009
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 548
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa unaweza ukaomba kazi as Sex analysit...!
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 10, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,252
    Trophy Points: 280
    maneno ni mengi sana,,,,,,,,,
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Si nzuri sana kila neno la Kiswahili kuwa na maana ya sex au tusi,
    ila hii imeshakuwa ni ujinga fulani kwenye akili za watu wengi kuwa hata mtu anapotamka neno la kawaida kwenye mazingira ya kawaida watu fulani wanacheka kwa maana ya kwamba ameongea au ametamka tusi. Mimi nafikiri ifike sehemu tuheshimu lugha yetu na kuipenda kwa dhati kwa kukemea pale inapoonekana kuharibiwa
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sex analyst kwenye nyanja ipi ya maneno au jambo kitendo chenyewe?
     
  11. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #11
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    How?
     
  12. Mbonea

    Mbonea JF-Expert Member

    #12
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Anapakatwa
    Anachapwa
    Anakazwa
    Anapekunyeliwa
    Analizwa
    Anatafunwa
    Anapekechwa
    anabomolewa
    Anakung'utwa
    anafunuliwa
     
  13. kikaango

    kikaango Member

    #13
    Sep 10, 2009
    Joined: Sep 2, 2009
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    kumega, kumegewa kummega nayo yapo na mengine mengi ila je ni sifa au ukosefu wa busara? Wadau mi naona hakuna mantiki ni kuaribu lugha yetu tu inayokuwa kwa kasi sasa hivi.
     
  14. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 10, 2009
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Wadau mambo mawili duniani huwa yanazungumzwa kwa maneno meeeengi wakati maana ni hiyo hiyo na hii ni kwa lugha zote duniani,vitu hivyo ni KIFO na NGONO.Wadau kila mtu a check hili katika lugha yake ya asili achilia mbali Kiswahili.Mfano kwa kiswahili KIFO tunasema katutoka,hatuko naye tena,ametangulia mbele ya haki,amefariki,karudi kwa muumba etc.Ngono nayo hali kadhalika mfano kwa kihaya okusindika,okuchuma,okushabula,okutela,okuharura,okulya,okukuntura etc na hata kwa Kiingereza utasikia ****,bang,hit,screw,give it to her,sleep with her,n.k Kwa maoni yangu naona ngono na kifo ni mambo mawili yako deeply ingrained katika pysche ya mwanadamu.
     
  15. E

    Edmund Senior Member

    #15
    Sep 10, 2009
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 122
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sishangai kwani hata Raisi JK akiwa Bungeni alisema "kula uliwe" kwa maana ukitaka kupata kitu lazima utowe kitu, watu wazima na akili zao na Busara zao wakacheka kwa staili ya kumaanisha SEX yaani TUSI
     
Loading...