Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

All About Feeling Good!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Haika, Jul 15, 2008.

  1. H

    Haika JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Nimeona wote humu ndani tumeshazoa habari mbaya, ndiyo tunaona kama ndio NEWS.
    Mara ufisadi, mara maalbino, mara hakuna action taken, yote yanaishia hewani.
    Nimeona kuwa tunachakaza akili zetu.
    Please tuweke hapa habari za kitanzania ambazo zinatufanya tujisikie vizuri, tuwe proud na nchi yetu, tuhabarishane watendaji wazuri, ofisi iliyofanya kitu cha kusifiwa (bila kinyongo, wala hiden agenda)
    Wako watendaji wazuri tu hapa TZ, tena wengi na waadilifu, wenye kuenda extra mile.
    Kuna utendaji unaoonekana wazi wa kutufanya watanzania tuongeze imani na nchi yetu na baadhi ya viongozi tunaowachagua.
     
  2. H

    Haika JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi kwa kuanzia nimefurahi sana kwamba hatimaye Diwani wetu amefukuzwa kazi. Baada ya malalamiko mengi sana ametolewa. Alikuwa non performer, na kikwazo, mlevi nk, aligawa vitenge vizuri sana kwa akina mama ile siku ya uchaguzi, wakalewa kabisaaaa,
    Nimefurahi sana kwani inaonyesha level fulani ya uwajibishwaji.
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Haika,most of the time good news go unnoticed coz we always expect good things lakini hamna mtu anapenda habari mbaya hivyo zinapotokea ndio maana zinahit ile mbaya.
     
  4. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2008
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Good news is not news Haika!
    Watu wanashabikia zaidi kuhusu bad news which is news.If dog bites a man its not news hata kama mwizi kabambwa live na dog!..ila when man bites dog...thats news!
     
  5. H

    Haika JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,241
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Please someone give some good news!!!
     
  6. b

    bonnie2_s Member

    #6
    Jul 17, 2008
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hey Haika,can you tell me what's going on with Rama mla watu cause i've been busy listening to stories about uchawi bungeni,now i,m up to these issues of mpasuko wa kisiasa na treekila na Rostam.Haika try to update your brain software eachday.oooops!there is no where to run from these stories.
     
Loading...