Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

All about ave

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Susy, Mar 5, 2011.

  1. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nawasalimuni nyote ndugu zangu!!

    All about Ave ni tamthilia ambayo hurushwa na star tv, imejaa visa, mapenzi na usaliti!! imeigizwa na wasanii mahiri na kila mmoja akiicheza vema sehemu yake tofauti na waigizaji wetu wa hapa nchini.

    Napenda niwalete kwako Nicole na Erica, wamenipa changamoto kubwa sana hasa katika swal zima la mapenzi, utendaji wa kazi na maisha kwa ujumla!! Ila nashindwa kuwaelewa nini haswa malengo yao hivi hawa wanapenda au wanatamani? Ninani haswa anayempenda Kenethy au Worrin?

    hapa sijaelewa lengo la Mtunzi wa hii tamthilia je Erica anatufundisha nini haswaa??

    Je ni mhusika gani mwingine aliyekuvutia zaidi katika tamthilia hii?? na kwanini amekuvutia??

    Nawakilisha jamvini kwa watizamaji wa hii tamthilia!!
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ee, hapo hatupo pamoja!
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Asante. Ngoja tusubiri wanaoangalia
     
  4. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Dena haiwezekani ww huitizami hii tamthilia lol, tafuta cd zake!! ni nzuri sana
     
  5. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    umelipwa shing ` ngapi na star tv tugawane kwanza...
     
  6. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    haya Susy....watakujibu wanaoangalia....!!!
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Star TV, Capital, Channel Ten, ITV wote hawa wanarusha tamthilia kila wakati na kwa muda tofauti, and then wadogo zangu wa kike (age btn 18 to 24) watataka afuatilie kila tamthilia, na kila tamthilia ina run for several hours on air?!!!!
    Kwa kweli nawasikitikia sana wadogo zangu hawa kike wanaoangalia hizi pumba, muda wao wote wanazungumzia hizi takataka hata wakishamaliza kuangalia. Hata dada zangu karibu wote walio ktk ndoa hawapendi kuangalia hizi blah blah coz wanasema haziwasaidii chochote ktk maisha wanayoishi sasa hapa Tanzania. Wanasema bora waingie JF watajifunza mengi
     
  8. CPU

    CPU JF Gold Member

    #8
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    my dia hujambo
     
  9. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,172
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    CPU mjukuu wangu Michele ni MY DEAR wako?

    Afu hiyo signecha hebu nitafsirie kwa lugha ya Nyerere tafazali........
     
  10. CPU

    CPU JF Gold Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Babuuuuuuuuuuuu! Babuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu!
    Daaah! Umerudi!
    Ulikabwa na kaburu nini?
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    CPU (kitengo kikuu cha usindikaji) kuna mwanangu anaitwa Kevin ana miaka 12, alikuwa haambiwi kitu kwenye haya madudu ya tamthilia, bahati nzuri tv tuliyokuwa tumeazima ikachikuliwa na mwenyewe, nikashukuru Mungu.
     
  12. CPU

    CPU JF Gold Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Komredi Lukansola unanivunja mbavu :pound::pound::pound::pound::pound::pound:Uliazima TV haha ha ha ha
    Hako katoto kataanza kusoma sasa nadhani, maana ni hatari tupu
     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    sijambo my dear...ukimuona babu usiniite hivyo...l.o.l
     
  14. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shikamoo Babu....mi miss you!!!
     
  15. CPU

    CPU JF Gold Member

    #15
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sawa my dia, basi nitakuwa nakuita MY SWEET BEIBI . . .lol
     
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    mbona kama unaongeza makali? punguza,niite michelle....l.o.l
     
  17. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaaa!! Michelle unafaa kuwa comedian!!
     
  18. CPU

    CPU JF Gold Member

    #18
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Nikuite Michelle tu, kwani mi sioni vitu vizuri??!!!
    Wasiokupenda ndo watakuita hivyo
     
  19. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    cpu mfuate dada michelle chumbani hapa sebleni bana lol!!
     
  20. CPU

    CPU JF Gold Member

    #20
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Amekataa, anasema eti mpaka apumzike kidogo
     
Loading...