Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyoyafanya January Makamba Bumbuli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Jan 19, 2012.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Nimepitia website ya january makamba sijaona orodha ya mambo aliyoyafanya Bumbuli katika kutekeleza ahadi alizozitoa

    website ya Bumbuli hii hapa

    Bumbuli Development Corporation... Coming Soon!

    ukiingia unaambiwa utatumiwa e-mail ya maendeleo lakini so far ni mwaka mzima hakuna kitu chochote

    Sasa kwa mbunge ambaye anapatikana kwenye mitandao hatupatii ripoti ya maendeleo kama alivyofanya Marehem Regia Mtema au Mbunge wa Singida ndugu Mo Dewji

    January tunaomba uje utuambie umeshafanya nini Bumbuli toka uchaguliwe?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    ...we need to socialise mwi facebook...dj cleo

    mkuu hayo huwa yanaendana na hulka ya mtu..
     
  3. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siku zote watu wa kubebwa bebwa na Wazazi wao huwa nawafananisha na Zero!
     
  4. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    sozhilangana ku facebook-wazulu tumo humu wenyewe.
     
  5. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,892
    Likes Received: 1,332
    Trophy Points: 280
    alishirikiana na mafisadi kumpindua kiharam shelukindo sasa mafisadi hawamsaidii kutimiza ahadi..watamsaidiaje wakati wamevuliwa magamba na wengine mguu nje mguu ndani
     
  6. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,339
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Hiyo ya kujitokeza humu na kusema alichokifanya aliiweza Regia peke yake manake hata Makamanda wengine wa CDM ambao huwa wanjitokeza humu katika hilo la utekelezaji wa ahadi wamenyamaa kimyaaaa! Kutekeleza ahadi kumbe kazi!
     
  7. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Tatizo letu Watz hata uchaguzi ujao wakija tena na ahadi walizotoa uchaguzi uliopita tutawachagua tena...ilimradi tu watupe pilau na soda!!
     
  8. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Naomba asihukumiwe kabla hajapata nafasi ya kujitetea
     
  9. kijana mpolez

    kijana mpolez Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Add Content
     
  10. Game Theory I

    Game Theory I Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    January Makamba ndo nani?
     
  11. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wewe ni mkazi wa Bumbuli ni mpiga kura wake?
     
  12. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    JANUARI MAKAMBA NI NANi??
     
  13. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,060
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    hapo cha muhimu ni wewe kujiandaa kuchukua jimbo

    wapiga kura wa sasa bwana hawana mda wa kulemba,hujafanya kitu fasta wanakupiga chini

    so kama umeliona hilo huko bumbuli ni wewe kuweka mikakati ya kuchukua jimbo tu
     
  14. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    muulize

    Google
     
  15. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ndo huku kumuenzi Regia Mtema(rip) nini!
    Tutaandika sana tuliyoyafanya this time!
    Sifa zote kwa Regia!
     
  16. Ambitious

    Ambitious JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 2,014
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    1..Amesaidia kuimarika kwa migogoro ya wakulima wa chai(smallholders) vs wenye viwanda vya kusindika(processors) na vyama vya wakulima wa chai vs processors..Kwa hilo nampa pongezi yaani amekata mguu kabisa kutokana na kushindwa kutimiza ahadi zake za utatuzi:
    -Ikiwamo kuwasaidia wakulima wadogo kumiliki hisa zaidi ya 50% ya Mponde Tea Factory ili waweze kuwa na sauti katika upangaji wa bei ya Green Leaf.
    -Kuwawezesha wamiliki mini-processing, facilities,packing & blending factories ili waweze kupata faida zaidi kukamilisha the whole value chain.

    2..Ukija kwenye upande wa barabara unaweza kulia machozi kwani terrain ya kule ni milima kwenda mbele sasa usiombe mvua ikukute kule juu Bumbuli wakati wewe una mpango wa kurudi kulala Soni au Lushoto mjini.Lazima uombe hifadhi kwani barabara hazipitiki unless you have a death wish..

    3..Amesaidia kuwepo na bendera,khanga,kofia na scarf nyingi za CCM.Yaani evergreen ya Chama imetapakaa kule juu na chombezo la njano kwa mbali.Bendera zapepea kwenye mashina na nyumba za wabunge wengi wakiwa wamejenga vile vigorofa vya jadi.People are in smiles waiting to line up for the next election.
     
  17. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa JF ni kuwa wafuatao wameguswa na hoja zinazotolewa humu na huwa wanakuja kujibu:

    ZITTO KABWE
    FREEMAN MBOWE
    BERNARD MEMBE
    OMARI NUNDU
    MAREHEM REGIA MTEMA
    JERRY SILAA


    Sasa sioni kwa nini January asipewe taarifa za kuja kuweka records straight humu
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hahahaha! Yaani nimeangua hadi watu wananishangaa! Ngoja nikamsake mwi fesibuku,lol
     
  19. p

    profkobayashi JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 29, 2011
    Messages: 224
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
     
  20. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,104
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    ni ccm..gamba dogo
     
Loading...