Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyoyafanya Bhoke BBA, ni makosa au ni mambo binafsi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkeshaji, Jun 23, 2011.

  1. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
  2. charger

    charger JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,319
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Minaona ni utawala binafsi,yule sio mtoto na program sio ya watoto,alikuwa na malengo yake nafikiri by this time ameyapata,rules of the game zote alikuwa anazifahamu.
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Yale ni mambo binafsi tatizo ameyafanya mahali ambapo sio!
     
  4. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo ni kama ametukosea watanzania.
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nyie nanyi mmezidi...kitu kimeshajadiliwa mara mia kidogo bado mnaanzisha mijadala mipya yenye maudhui yale yale!HAMCHOKI??!
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    Hajamkosea mtu!!
     
  7. M

    Mwera JF-Expert Member

    #7
    Jun 23, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni umalaya binafsi,hakuna hata bint 1 alielewa kimaadili yakidini na kiafrika atafanya uchafu kama huo
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jun 23, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Why do we waste time discussing rubbish like her?
     
  9. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #9
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kimejadiliwa wapi bibiye. Mi sikufanikiwa kuona majadiliano hayo.
     
  10. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #10
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Alianza Mwisho Mwampamba,
    Akaja Richard, hadi waziri akaenda kumpokea kule airport..
    Mbona haikuonekana kama ni makosa? Tena watu waliwashabikia kwa ushujaa. Iweje leo kwa huyu mtoto wa kike?
     
  11. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #11
    Jun 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
  12. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #12
    Jun 23, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu mbona dadako nilimwona anaendesha kipindi mwanzoni mwa wiki hii kati ya J3 au J4 hivi pale channel 5, au kilirekodiwa kabla ya uroda? Hata kama kilirekodiwa kabla, ningekuwa mimi ndo mkurugenzi wa kituo hicho ningefuta kumbukumbu zake zoooooote!
     
Loading...