Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyotabiri Shibuda yaanza kutimia: CCM inaanza kufia mikononi mwa Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Mar 17, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Yatimia aliyosema john Shibuda Mbunge wa Maswa alipompa JK vidonge vyake- kwamba CCM itamfia mikononi mwake. Tunayaona pole pole tangu Igunga na kata nyingi za udiwani -- ambayo CCM mwaka mmoja tu na nusu hivi hivi waliyachukuwa kwa ulaini, sasa hivi wanatumnia nguvu kubwa kweli kweli pamoja na ahadi lukuki za uongo (JK mwenyewe alitoa maelfu ya ahadi 2010 hajatimiza hata moja).

    Hali kadhalika CCM wameongeza utumiaji nguvu kupitia vyombo vyao vya dola kama vile mapolisi wao, NEC isyokuwa na haki na ambayo imeafiki kuwanyima fursa maelfu ya vijana ya kupiga kura kwa kutowaandikisha makusudi kwani inajua wengi wa hao vijana ni CDM.

    CCM inazidi kuzororota kila kukicha na mtu anayezorota mara nyingi hupenda kutumia maguvu ya mwisho kama vile matke ya farasi anayekaribia kukata roho.


    Yote haya CCM wanafanya kwa kuona siku zao za kutokomea zinakaribia.
     
  2. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #2
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Heeh! Kwani hujaliona hilo? sasa hivi mawaziri wa JK wameanza kusafiri na mapesa cash waliyoibia wananchi, silaha na pasipoti mbili mbili ili kuwa tayari saa zoite kukimbia nchi kupitia exit point yoyote ile kwa muda mchache. Kufa kwa CCM kunaashiria balaa kubwa kwa Watz walionyonyeka na mafisadi hayo.
     
  3. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    shibuda anapewa promo za kijinga sana

    he is a political *****
     
  4. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    CDM weupe!bla bla nyingi!raia wameanza kustukia taratibu!
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kikwete atakumbukwa na CCM kama Mikhail Gorbachev aliyeisambaratisha USSR
     
  6. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    USSR ilisambaratika lakini KGB ilibaki matatizo ya Warussia yako vilevile, bila kuisambaratisha tiss hata kama ccm wataondoka hapatakuwa na mabadiliko ya kweli
     
  7. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo tuendelee na haya majizi yenu yanayotewmbea na masilaha, mapesa, na pasipoti mbili mbili kwa sababu tu hayatakuja mabadiliko ikiingia CDM?

    Na hiyo hoja ya mtoa mada ya kwa nini siku siku hizi CCM inahangaika sana kufanya kampeni kulibakiza jimbo hujaijibu? Huamini iwapo hicho ni kielelezo tosha kwqamba imekabwa sana siku hizi kuliko nyuma. Kielelezo kingine ni kuanguka kwa kura za CCM -- za urais na za wabunge mwaka 2010 ukilinganisha na 2005.

    Bado una makengeza makali kuliona hilo? Ni watu wa ajabu kweli kweli nyie CCM!
     
  8. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #8
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Vipo viashiria vingi tu vya kuonyesha CCM is on its way out. Minyukano ya wenyewe kwa wenyewe ambayo ingawa wanajidai haipo -- ipo dhahiri sana, mfano ni uteuzi wa huy0 huyo mgombea wao Siyoi.

    Pili kwa kuwa hali inazidi kuwaelemea huko Arumeru, bila haya wametoa maagizo kwa chombo cha walipa kodi -- TBC kutoa habari za upande wa CCM tu!

    nawaambia hizi rafu ni kutokana na kushikwa pabaya, wameshikwa kwenye ma*****!
     
  9. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #9
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    posho kwa wabunge ziongezwe hadi laki tano na ziitwe ujira wa mwia
     
  10. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #10
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mie nimekuwa najiuliza -- kwa nini walimtumia fisadi Mkapa kuwafanyia kampeni ya ufunguzi? peke yake hili limekumbusha mengi sana kuhusu yeye huku mengine hayakuwapo awali -- na hakika imesababisha CCM kuchukiwa zaidi in a few percentage points down!

    Wanatapatapa sana!
     
  11. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #11
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    posho kwa wabunge ziongezwe halafu ziitwe ujira wa mwia - shibuda
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    nina kadi nyingi hapa za mwaliko kutoka kwa wananchi wa rombo kwenda kuchangia shughuli za maendeleo,bila posho kuongezwa mi ntazitoa wapi????????joseph selasini mbunge wa rombo - chadema
     
  13. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #13
    Mar 17, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    jina la mleta mada linatosha kabisa kujua kuwa tunaongea kichaa.
     
  14. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 17, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sina mbavu.
     
  15. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #15
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Kwenye red: Siyo makengeza, bali ni upofu tu. Na hili ndilo linalitatiza taifa kutokwenda mbele kiuchumi -- wenzetu hawa CCM daima huona maovu nsdiyo mema, na atakuapia kwa miungu yao yote kwamba giza ni mchana!

    Wameanza kukwepa mada na kuleta mambo ya posho! Rudini kwenye mada, CCM inaterereka haiterereki? CDM haipandi inapanda? Viashiria si vipo?

    Upofu mkubwa huu!
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Mar 17, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0

    Kuhusu viashiria vya kuporomoka kwa CCM ni baada ya uchaguzi wa 2005 na JK mwenyewe alikiri -- kutoka kura mil 8 hadi kura mil 5! Akina Makongoro Nyerere walimpa laivu sababu yake ya kudorora.
     
  17. masopakyindi

    masopakyindi JF-Expert Member

    #17
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 12,657
    Likes Received: 1,007
    Trophy Points: 280
    CCM kama chama kinaishi kwa umaarufu wa historia yake tu kwa sasa, na si vinginevyo.
    Living on its lost glory!

    Kisiasa CCM kwa leo haina itikadi wala dira inayowaunganisha wanachama-no unifying ideology.
    Na inavyoelekea chama kinazidi kutekwa na mafisadi ambao si tu wana pesa zao za kufanya wayatakayo, mbaya zaidi ni chama kukosa uwezo wa kuwadhibiti watu hawa.
    Kwa lugha nyepesi chama kimekuwa club ya wafanya biashara wenye uwezo wao huku wakisundikizwa na wafuasi wao walionunuliwa.
    Katika mazingira haya chama hakina itikadi, sera wala muelekeo wa jumla ila personal interests za watu wenye nyadhifa nzito.
    Si jambo la kushangaza kuwa kadri siku zinavyoenda chama kinazidi kuelemea kwenye serikali ili kipate uhalali wa kupumua kisiasa.Na ndio tunaona polisi na vyombo vingine vikitumika kuua upinzani dhidi yake.
    Siyo siri mimi ni mwanachama wa CCM lakini kwa itikadi inayotawala leo , maswala yote ni mimi kwanza, watu baadaye.

    Ni pale tu ambapo matatizo yangu nikishindwa kuyatatua , na yakiwa sawa na ya wengine ndio nitakiunga chama kwa nguvu zote, lakini leo ni survival of the fittest.
     
  18. M

    Mpanzi JF-Expert Member

    #18
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 754
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    The last kicks of a dying horse!
     
  19. ITEGAMATWI

    ITEGAMATWI JF-Expert Member

    #19
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 3,854
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Kwa mara ya kwanza CHEERS TO SHIBUDA from pro-CDM!!Kumbe CDM mnamkubali kamanda/mpiganaji Shibuda eenh?
     
  20. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #20
    Mar 17, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Huu si utabiri bali kila mtu anajionea
     
Loading...