Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Aliyosema tundu lissu.

Discussion in 'KATIBA Mpya' started by SAUTI YA ZEGE, May 13, 2011.

  1. SAUTI YA ZEGE

    SAUTI YA ZEGE Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Nimekumbuka kile alichosema Tundu Lissu pale mjengoni kuwa wakuu wa wilaya na mikoa ni wanasiasa na hivo hawapaswi kuingia kwenye kamati za maadili ya mahakama zetu,nakubaliana na hili kwa dhati kwa sbb ya kile kinachoonekana sasa kwa Nape,ameshindwa kujitambua kuwa yeye ni DC na kubakia kwenye majukwaa ya siasa,naomba kuwasilisha.
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    big up kwa hiyo avatar.
    hivi huyu dogo ameshavua nepi za siasa?
     
  3. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Fact, sasa hivi hoyo sheria ikipita na kesi ikapelekwa kwa Nape kama DC lazima maamuzi yake yataangukiam upande cahama chake au watu wa chama chake
     
  4. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    Ha ha ha.

    How about this one Mkuu:


    arsenal 3.jpg
     
Loading...